rashifal-2026

ग्राहकाने खाली येण्यास नकार दिला, डिलिव्हरी बॉयने स्वतः ऑर्डर खाल्ली, व्हिडिओ व्हायरल

Webdunia
गुरूवार, 15 जानेवारी 2026 (12:36 IST)
एका विचित्र परिस्थितीत, जेव्हा ग्राहकाने रात्री उशिरा खाली येण्यास नकार दिला तेव्हा झोमॅटोच्या एका डिलिव्हरी एजंटने स्वतः ग्राहकाची ऑर्डर खाल्ली. डिलिव्हरी रायडर अंकुर ठाकूरने त्याच्या इंस्टाग्राम हँडलवर या घटनेचा व्हिडिओ पोस्ट केला, जो आता सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये अंकुरने वर्णन केले आहे की त्याने ग्राहकाला खाली येण्याची विनंती कशी केली आणि वाद सुरू झाला.
 
अंकुर म्हणतो की ग्राहक बाल्कनीतून ओरडत होता की त्याने अन्न खरेदी केले आहे आणि रायडरने ते थेट त्याच्या घरी पोहोचवावे. तथापि रायडरने स्पष्ट केले की रात्रीच्या २:३० वाजले असल्याने, जर त्याने बाईक लक्ष न देता सोडली तर चोरीचा धोका होता.
 
रात्रीच्या डिलिव्हरी दरम्यान सुरक्षिततेची चिंता
अंकुर ठाकूर व्हिडिओमध्ये म्हणाला, "आम्ही रात्री लांबचा प्रवास करतो आणि थंडीत काम करतो. अशा परिस्थितीत ग्राहकांनी थोडी लवचिकता दाखवली पाहिजे." तो म्हणाला की ग्राहकाने त्याला वरच्या मजल्यावर जेवण घेऊन जा किंवा ऑर्डर रद्द करायला सांगितले. अंकुर म्हणाला, "मी ते रद्द केले आहे आणि मी आता इथेच खात आहे." व्हिडिओमध्ये तो गुलाब जामुन काढत खाताना दिसत आहे. तो असेही म्हणाला की तो त्याच डब्यात बिर्याणी खाणार आहे.
 
सोशल मीडियावर व्हायरल व्हिडिओ
१ जानेवारी रोजी इंस्टाग्रामवर पोस्ट केलेल्या या व्हिडिओला आतापर्यंत १.२ दशलक्षाहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत. प्रेक्षकांच्या संमिश्र प्रतिक्रिया आल्या आहेत. काहींनी डिलिव्हरी कर्मचाऱ्यांना येणाऱ्या आव्हानांबद्दल चिंता व्यक्त केली, तर काहींनी ग्राहकांनी घरपोच डिलिव्हरीसाठी जास्त पैसे द्यावेत असे निदर्शनास आणून दिले.
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

A post shared by ankur thakur (@ankurthakur7127)

एका इन्स्टाग्राम वापरकर्त्याने लिहिले, "भाऊ, घरपोच डिलिव्हरी म्हणजे ते त्यांच्या घरी पोहोचवणे. त्यांनी खाली का यावे? ग्राहकांनी सोयीसाठी डिलिव्हरी शुल्क आणि प्रीमियम किमती मोजा." दुसऱ्याने म्हटले, "भाऊ, तुम्ही कंपनीच्या धोरणाचे पालन केले पाहिजे. झोमॅटोमध्ये सामील होण्यापूर्वी तुम्ही सर्वकाही तपासायला हवे होते." तिसऱ्याने सुचवले, "खाली गेटवर जेवण सोडून निघून जा."
 
त्याच वेळी, अनेक लोकांनी रायडरला पाठिंबा व्यक्त केला. एकाने लिहिले, "भाऊ, रात्री वर न जाऊन तू योग्य काम करत आहेस." दुसऱ्याने म्हटले, "ऑर्डर रद्द करणे ही योग्य गोष्ट होती."

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shree Mangeshi Rathyatra Goa 2026 श्री मंगेशी रथयात्रा गोवा बद्दल संपूर्ण माहिती

संत तुकाराम महाराजांचे ५ अभंग जे तुमचे जीवन बदलू शकतात

Essay on Corruption: भ्रष्टाचार: देशाच्या प्रगतीतील मोठा अडथळा

Weight Loss Recipe वजन कमी करायचे आहे? नाश्त्याला बनवा कमी तेलातले बाजरीचे अप्पे

नवर्‍याला 'अहो' म्हणण्यामागे दडलंय तरी काय? मराठी संस्कृतीतील त्यामागचे खास कारण माहित आहे का!

सर्व पहा

नवीन

Bank Holidays in February: फेब्रुवारी महिन्यांत बँका एकूण 9 दिवस बंद राहणार

बजेटच्या दिवशी सोन्याच्या किमतीत घसरण

मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांचा त्यांचा निवडणूक प्रचार स्थगित करण्याचा निर्णय

समृद्धी एक्सप्रेसवेवर भीषण अपघात, ठाण्यातील आई व मुलाचा दुर्देवी मृत्यू

अर्थसंकल्पात आयटीआर भरण्याची अंतिम मुदत वाढवली, परदेशातील शिक्षण स्वस्त झाले

पुढील लेख
Show comments