Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

आतंकवादींची वकिली करणाऱ्यांना राममंदिर चुकीचेच वाटेल, सीएम योगींची सपा वर टीका

Webdunia
शुक्रवार, 10 मे 2024 (13:53 IST)
गोरखपूर येथील जनसभेमध्ये मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी सपा आणि काँग्रेसवर टीकास्त्र सोडले आहे. सपा नेता रामगोपाल यादव यांचे नाव न घेता योगी म्हणाले, सपाच्या लोकांना राममंदिर चुकीचे वाटते आहे.   
 
गोरखपूर मधून भाजप प्रत्याशी किशन शुक्ला यांच्या नामांकन नंतर शुक्रवारी दिग्विजयपार्क मध्ये आयोजित जनसभेत मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी सपा आणि काँग्रेसवर टीकास्त्र सोडले. आतंकवादीची वकिली करणाऱ्यांना राममंदिर चुकीचेच वाटेल. ह्याच सपा आणि काँग्रेसच्या काळात संकटमोचन मंदिरापासून देशातील अनेक प्रमुख धार्मिक स्थळांवर आतंकवादीने हल्ले केलेत. ज्यामध्ये हजारो लोकांनी जीव गमावला.  
 
मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ म्हणाले की, तीन टप्प्यात 285 लोकसभा सिटांसाठी निवडणूक संपन्न झाली आहे.10 राज्य मी फिरून आलो. पूर्ण देशात परत एकदा मोदी सरकारची गुंज आहे ज्यांनी रामाला आणले तेच रामराज्य आणतील. सर्व समस्यांचे समाधान रामराज्य आहे. तसेच योगी म्हणाले की, तुमच्या मतामुळे मोदींनी देशामध्ये विकास केला. ही निवडणूक सत्ता मिळवण्यासाठी नाही तर विकसित आणि आत्मनिर्भर भारत बनवण्यासाठी आहे.  

Edited By- Dhanashri Naik   

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

रशियाने आणखी एका अमेरिकन व्यक्तीला ताब्यात घेतले ड्रग्जची तस्करी करण्याचा आरोप

LIVE: महायुती स्थानिक स्वराज्य संस्था निवडणुका एकत्र लढणार

मुंबईत सायबर गुन्हेगारांनी 39 वर्षीय व्यक्तीच्या बँक खात्यातून 1.55 लाख रुपये काढले

नवी दिल्ली रेल्वे स्थानकावर चेंगराचेंगरी मुद्द्यावर देवेंद्र फडणवीस यांनी प्रशासनाला आवाहन केले

मुंबईत कौटुंबिक वादातून वडिलांनी केली 4 वर्षाच्या मुलीची निर्घृण हत्या

पुढील लेख
Show comments