Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

आदित्य ठाकरे यांचा वरळी विधानसभा मतदारसंघात विजय, मिलिंद देवरांचा पराभव

Webdunia
शनिवार, 23 नोव्हेंबर 2024 (15:47 IST)
विधानसभा निवडणुकांचे निकाल आज जाहीर होत असून यंदा  भाजप पुढे आहे. महाविकास आघाडी शिवसेना युबीटीचे आदित्य ठाकरे यांचा वरळी विधानसभा मतदार संघातून विजय मिळवला आहे. आदित्य ठाकरे 8 हजार 408 मतांनी विजयी झाले आहेत
 
 हा मतदारसंघ काबीज करणे आणि ठाकरे घराणे आणि महाविकास आघाडीच्या प्रतिष्ठेसाठी एकनाथ शिंदे यांच्यापुढे नतमस्तक होणे हे ठाकरे कुटुंबीयांसाठी महत्त्वाचे होते. त्यामुळे त्यांनी शिवसेना (एकनाथ शिंदे) पक्षाचे उमेदवार मिलिंद देवरा यांच्याविरोधात एल्गार पुकारला.वरळी विधानसभा मतदारसंघातील तिरंगी लढतीकडे सर्वांचे लक्ष लागले होते. शिवसेनेचे आदित्य ठाकरे (उद्धव ठाकरे), शिवसेनेचे मिलिंद देवरा (शिंदे), मनसेचे संदीप देशपांडे हे तीन प्रमुख उमेदवार होते. शिवसेना (शिंदे) आणि मनसेचे उमेदवार आमनेसामने आल्याने आदित्य ठाकरेंचा मार्ग सुकर झाला.आणि त्यांनी विजय मिळवला.आदित्य ठाकरे यांनी गेल्या दोन वेळा पासून हा गड सांभाळला आहे.
 
या मतदारसंघाची मतमोजणी महालक्ष्मी स्पोर्ट्स ग्राऊंडच्या सभागृहात पार पडली. मतमोजणी केंद्राबाहेर मोठा पोलिस बंदोबस्त तैनात करण्यात आला होता . या परिसराला छावणीचे स्वरूप आले होते. प्रत्येक व्यक्तीची कसून तपासणी करण्यात आली आणि ओळखपत्रे तपासण्यात आली.
Edited By - Priya  Dixit
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: मला फक्त दोन तासांसाठी ईडीची कमान द्या,संजय राऊतांचा केंद्र सरकारवर हल्लाबोल

लातूर मध्ये वेगवान एसयूव्ही हॉटेलात शिरली, एकाचा मृत्यू, चार जखमी

बेकायदेशीर कोळसा खाण कोसळल्याने पती-पत्नीचा वेदनादायक मृत्यू

दोन तासांसाठी ईडीची कमान द्या... अमित शहा शिवसेना यूबीटीमध्ये सामील होतील, संजय राऊतांचे वक्तव्य

ठाण्यात मृत व्यक्तीविरुद्ध लैंगिक अत्याचाराचा गुन्हा दाखल

पुढील लेख
Show comments