Dharma Sangrah

Deepak Chahar Wedding: क्रिकेटर दीपक चहरचं आज होणार लग्न, IPL मॅचदरम्यान असे केले प्रपोज

Webdunia
बुधवार, 1 जून 2022 (12:27 IST)
Deepak Chahar Love Story: भारतीय संघ आणि चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK)चा खेळाडू दीपक चहर आज त्याची गर्लफ्रेंड जया भारद्वाजसोबत लग्न करणार आहे. हे लग्न आग्रा येथे होणार आहे. दीपक चहरची मैत्रीण दिल्लीतील बाराखंबा येथील रहिवासी आहे. जया भारद्वाज या व्यवसायाने उद्योजक आहेत. हे लग्न आग्राच्या फतेहाबाद रोडवर असलेल्या जेपी पॅलेस या पंचतारांकित हॉटेलमध्ये होणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. आज सकाळी 10 वाजता हळदी समारंभ होणार असून रात्री 9 वाजता विवाह सोहळा सुरू होणार आहे. याआधी मंगळवारी दीपक चहर आणि जया भारद्वाज यांचा मेहंदी सोहळा पार पडला. मेहंदी सोहळ्यानंतर दीपक आणि जया यांनी संगीत कार्यक्रमात जोरदार नृत्य केले. पंचतारांकित हॉटेलमध्ये होणाऱ्या या लग्नासाठी सुमारे 600 लोकांना आमंत्रित करण्यात आले होते.
 
UAE मध्ये अंगठी घालण्याचा प्रस्ताव आहे
 दीपक चहर आणि जया भारद्वाज जून 2021 मध्ये पहिल्यांदा भेटले होते. दीपक चहरची बहीण मालती चहर हिने दोघांना भेटायला लावले होते. पहिल्या भेटीनंतर दोघांमध्ये मैत्री झाली आणि हळूहळू मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले. वास्तविक, जया भारद्वाज दीपक चहरची बहीण मालती चहरच्या मैत्रिणी होत्या आणि दोघेही एकमेकांना आधीपासून ओळखत होते. यापूर्वी 7 ऑक्टोबर 2021 रोजी दीपक चहर यांनी जया भारद्वाज यांना UAEमध्ये अंगठी घालण्याचा प्रस्ताव दिला होता. त्यानंतर दीपक चहरची बहीण मालती चहरने इन्स्टाग्रामवर एक पोस्ट केली आहे. या पोस्टमध्ये मालतीने दीपक चहर आणि जया भारद्वाज यांचा फोटो शेअर करत लिहिले की, 'बघ, वहिनी मिळाली आणि मुलगी परदेशी नसून दिल्लीची आहे'.
 
जया भारद्वाज ही दिल्लीची रहिवासी आहे
जया भारद्वाज तिची आई आणि भावासोबत दिल्लीत राहते. जयाची आई होर्डिंग डिझाइनचा व्यवसाय सांभाळते. तर जयाचा भाऊ अभिनेता आणि मॉडेल आहे. बिग बॉस व्यतिरिक्त तो प्रसिद्ध टीव्ही शो स्प्लिट्स व्हिलामध्येही दिसला आहे. त्याच वेळी, दीपक चहरची बहीण मालती चहर एक अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे. मालती 2018 साली प्रदर्शित झालेल्या जिनियस चित्रपटात दिसली आहे. वास्तविक मालती चहरने सॉफ्टवेअर इंजिनीअरिंगचे शिक्षण घेतले आहे. मात्र, सॉफ्टवेअर इंजिनीअरिंगचे शिक्षण घेतल्यानंतर त्यांनी अभिनय आणि मॉडेलिंगची निवड केली.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Morning Mantras सकाळी उठल्यावर या 4 मंत्रांचा उच्चार करा, सर्व अडचणी दूर होतील

उत्तम करिअर घडवण्यासाठी या गोष्टी लक्षात ठेवा

तुळशीचे झाड काळे पडत आहे का? हे कारण असू शकते का? प्रतिबंधात्मक टिप्स जाणून घ्या

साप्ताहिक राशिफल 04 ते 10 जानेवारी 2026

मकरसंक्रांती रेसिपी : सोपी तीळ-गुळाची बर्फी

सर्व पहा

नवीन

वैभव सूर्यवंशीने युवा एकदिवसीय सामन्यात सर्वात जलद अर्धशतक ठोकण्याचा ऋषभ पंतचा विक्रम मोडला

४० वर्षांचा शिखर धवन आयरिश प्रेयसीशी दुसऱ्यांदा लग्न करणार.

शिखर धवन परत अडकणार लग्नबंधनात

वैभवच्या १० षटकारांच्या स्फोटक खेळीमुळे भारताचा दक्षिण आफ्रिकेवर ८ गडी राखून विजय

एसआयआर फॉर्ममधील विसंगतींबद्दल निवडणूक आयोगाने मोहम्मद शमीला नोटीस बजावली

पुढील लेख
Show comments