Marathi Biodata Maker

अखेर 'ज्यूनिअर पांड्या'चं नाव ठरलं!

Webdunia
गुरूवार, 6 ऑगस्ट 2020 (13:03 IST)
भारताचा ऑल राऊंडर हार्दिक पांड्या (Hardik Pandya)आणि अभिनेत्री नताशा स्टॅनकोविकच्या घरात नव्या पाहुण्याचं आगमन झालं आहे. हार्दिक आपल्या लेकाचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असतो.
 
हार्दिकने आपल्याला मुलगा झाल्याचं सोशल मीडियावर सांगितलं आणि आपल्या बाळाचा पहिला फोटो शेअर होता. आता हार्दिकचा लेक (Hardik Pandya son)आणि नताशा (Natasha Stanokovic) घरी आले आहे. यावेळी माय-लेकाचे पांड्या कुटुंबियांनी जंगी स्वागत केले.
 
नताशा आणि बाळाच्या स्वागतासाठी कृणाल पांड्या आणि त्याची पत्नी या दोघांनी एक जंगी पार्टी आयोजित केली होती. या पार्टीमध्ये असलेल्या केकवरून हार्दिकच्या मुलाचे नाव समोर आले आहे. हा फोटो सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. 

दरम्यान, हार्दिकने अद्याप आपल्या मुलाने नाव अधिकृतपणे जाहीर केलेले नाही आहे. मात्र नताशा आणि बाळाच्या स्वागतासाठी आणण्यात आलेल्या केकवर बाळाचे नाव लिहिण्यात आले आहे.सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या या फोटोवर हार्दिकच्या बाळाचे नाव अगस्त्य लिहिले आहे. या केकवर नॅट्स (नताशा) आणि अगस्त्य असं लिहिलं आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

सर्व पहा

नवीन

भारतीय संघ जून महिन्यात सहा आंतरराष्ट्रीय सामने खेळणार

MI vs RR : राजस्थान रॉयल्सने मुंबईला ३० धावांनी हरवून प्लेऑफमध्ये प्रवेश केला; पंजाब-KKR स्पर्धेतून बाहेर

सामन्या दरम्यान हृदयविकाराचा झटका आल्याने भारतीय खेळाडूचे वयाच्या ३९ व्या वर्षी निधन

दिल्ली कॅपिटल्सने ईडन गार्डन्सवर केकेआरला ४० धावांनी पराभूत करून सामना जिंकला

IPL 2026: प्लेऑफसाठी पात्र ठरणारा चौथा संघ आज निश्चित होणार; मुंबईचा सामना राजस्थानशी, तर केकेआरचा सामना दिल्लीशी होणार

पुढील लेख
Show comments