rashifal-2026

फिल्डिंग करताना मुंबईचा खेळाडू कोसळला

Webdunia
शनिवार, 27 डिसेंबर 2025 (15:41 IST)
शुक्रवारी उत्तराखंड विरुद्ध विजय हजारे ट्रॉफी सामन्यात मुंबईचा सलामीवीर अंगकृष रघुवंशी गंभीर जखमी झाला. झेल घेण्याच्या प्रयत्नात त्याच्या खांद्याला आणि मानेला दुखापत झाली. त्याला तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. 
ALSO READ: Vijay Hazare Trophy वैभव सूर्यवंशीचा विक्रम झटक्यात उद्ध्वस्थ!
ही घटना सामन्याच्या 30 व्या षटकात घडली, जेव्हा उत्तराखंडचा फलंदाज सौरभ रावतने ऑफ स्पिनर तनुश कोटियनला स्लॉग स्वीप करण्याचा प्रयत्न केला. डीप मिडविकेटवर क्षेत्ररक्षण करत असलेला रघुवंशी वेगाने पुढे सरकला आणि एका हाताने चेंडू पकडण्याचा प्रयत्न केला.
ALSO READ: वैभव सूर्यवंशी यांना राष्ट्रपती मुर्मू यांच्या हस्ते राष्ट्रीय बाल पुरस्कार मिळाला
तथापि, तो अयशस्वी झाला आणि प्रयत्नात तो गंभीरपणे पडला. पडताना त्याच्या खांद्याला दुखापत झाली आणि त्याचे डोके जमिनीवर आदळले, ज्यामुळे त्याला दुखापत झाली. रघुवंशी काही सेकंद गुडघ्यावर राहिला, परंतु नंतर तो मैदानावर झोपला. परिस्थितीचे गांभीर्य पाहून मुंबई संघाचे फिजिओ ताबडतोब मैदानावर आले.
ALSO READ: Vijay Hazare Trophy विजय हजारे ट्रॉफीत रोहित-विराटची बॅट तळपली
जेव्हा हे स्पष्ट झाले की रघुवंशी त्याच्या पायावर उभे राहू शकत नाहीत, तेव्हा स्ट्रेचर बोलावण्यात आले आणि त्याला रुग्णवाहिकेने जवळच्या एसडीएमएच रुग्णालयात नेण्यात आले. सध्या, तो डॉक्टरांच्या देखरेखीखाली आहे आणि सर्व आवश्यक स्कॅन केले जात आहेत .
Edited By - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Rangpanchami 2026 Wishes In Marathi रंगपंचमीच्या हार्दिक शुभेच्छा

इराण-इस्रायल युद्ध: भविष्य मालिका यांच्या भविष्यवाण्या खऱ्या ठरण्याची वेळ आली का?

Women's Day 2026 Speech in Marathi महिला दिन भाषण मराठी

कोपर आणि काळ्या गुडघ्यासाठी घरगुती उपाय

शरीरासाठी एकाच वेळी किती अन्न खावे? अति खाण्याचे 'हे' गंभीर दुष्परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

स्मृती मानधनाचे आयसीसी रँकिंगमध्ये वर्चस्व प्रस्थापित झाले; पुन्हा एकदा नंबर १ फलंदाज बनली

IND vs WI: सॅमसनला नाही तर या खेळाडूला इम्पॅक्ट प्लेअर अवॉर्ड मिळाला

भारत अफगाणिस्तानसोबत एक कसोटी आणि तीन एकदिवसीय सामने खेळणार, बीसीसीआयने वेळापत्रक जाहीर केले

ZIM vs SA :दक्षिण आफ्रिकेकडून झिम्बाब्वेचा पाच गडी राखून पराभव करत सुपर एट मध्ये प्रवेश

टीम इंडियाने २०२६ च्या टी-२० विश्वचषकाच्या सेमीफायनलमध्ये स्थान निश्चित केले

पुढील लेख
Show comments