rashifal-2026

या कब्रस्तान होते डिनर पार्टी

Webdunia
ऑस्ट्रेलियातील काही लोकांनी कब्रस्तानाची ही मनातील प्रतिमा बदलण्याचे ठरवले आहे. तेथील अॅडलेडमध्ये ‘वेस्ट टॅरेस’ नावाचे कब्रस्तान आहे. आता त्याचे रूपांतर एका पिकनिक स्पॉटमध्ये केले जात आहे. याठिकाणी संगीत कार्यक्रम आणि डिनर पार्टीचेही आयोजन केले जात आहे.
 
याठिकाणी सध्या शेकडो वर्षांपूर्वीच्या झाडांपासून बनवलेले ऑलिव्ह ऑईलही विकले जात आहे. कब्रस्तानाच्या 180 व्या वर्धापनदिनानिमित्त ते खास बनवण्यात आले आहे. ते खरेदी करण्यासाठी म्हणूनही अनेक लोक कब्रस्तानात येत आहेत. हे ठिकाण आता अधिक हिरवेगार बनवले जात आहे. 
 
लोकांना आकर्षित करण्यासारख्या सर्व वस्तू, खाण्यापिण्याचे सामान इथे ठेवले आहे. हे कब्रस्तान आता केवळ मृतांचे नव्हे तर जिवंत लोकांचेही ठिकाण बनत चालले आहेण तिथे अनेक प्रदर्शने, बाईक रेसिंगसारखे कार्यक्रमही आहेत. कब्रस्तानाची देखभाल करणारा विभाग इथे खास डिनर समारंभही आयोजित करतो. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

पत्नी अजूनही तिच्या माजी प्रियकरावर प्रेम करत असेल तर काय करावे?

दररोज कमी पाणी पिण्याची सवय मुतखड्याचा धोका वाढवू शकते

वॅक्सिंग करताना या टिप्स अवलंबवा

मकर संक्रांतीला मासिक पाळी आल्यावर काय करावे

२०२६ मध्ये या ४ राशींचे भाग्य पूर्णपणे बदलेल, तुम्ही तयार आहात का?

सर्व पहा

नवीन

प्राणघातक 'मांझा' ने घेतला दोघांचा बळी; वडील आणि मुलगी ७० फूट उंच उड्डाणपुलावरून पडल्याने मृत्यू

LIVE: नांदेडमध्ये नगरपालिका निवडणुकीच्या आधी काँग्रेस उमेदवाराच्या पतीवर हल्ला

इराणसोबतच्या तणावादरम्यान, अमेरिकेचा मोठा निर्णय; ७५ देशांचे सर्व व्हिसा निलंबित

जप्त केलेल्या रुपयांच्या व्याजाचा अर्धा भाग सशस्त्र सेना कल्याण निधीत देण्याचे मुंबई उच्च न्यायालयाने ईडीला दिले आदेश

महायुती २९ पैकी इतक्या महानगरपालिकांवर नियंत्रण ठेवेल; उपमुख्यमत्री फडणवीसांचा दावा

पुढील लेख
Show comments