Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

शनी धनू राशीत बदलेल चाल, या राशींवर होईल शुभ-अशुभ प्रभाव

shani-margi-in-sagittarius-from-18-septembe
Webdunia
शनिवार, 14 सप्टेंबर 2019 (14:53 IST)
सप्टेंबरचा महिना ग्रह नक्षत्रांच्या बदलांसाठी फारच महत्त्वाचा आहे. बुधवार 18 सप्टेंबर रोजी ग्रहांचे न्यायाधीश आणि व्यक्तीला कर्मांच्या आधारावर फळ देणारे शनी आपली चाल बदलणार आहे. शनी सध्या धनू राशीत वक्री अवस्थेत गोचरामध्ये आहे. येणार्‍या 18 सप्टेंबर रोजी शनी धनू राशीत वक्रीतून मार्गी होणार आहे. शनी जे धनू राशीत उलटे चालत आहे होते ते 18 सप्टेंबरपासून सरळ चालतील. शनीला सरळ होणे शुभ मानले जाते.  
 
मार्गी शनीचे प्रभाव  
राहू केतू ह्या दोन ग्रहाला सोडून 18 सप्टेंबर रोजी सर्व ग्रह मार्गी राहणार आहे. शनीचे मार्गी झाल्याने खास करून मेष आणि सिंह राशीचं लोकांसाठी सुखद समाचार मिळेल.  
 
या राशींसाठी उत्तम 
शनीचे 18 सप्टेंबरपासून धनू राशीत मार्गी होत असल्याने मेष, कर्क, सिंह, कन्या, वृश्चिक, कुंभ आणि मीन राशीच्या लोकांना लाभ मिळेल. जे कामं अडकलेले होते ते पूर्ण होतील. कुठून शुभ वार्ता ऐकायला मिळेल ज्याची बर्‍याच दिवसांपासून तुम्ही वाट बघत होता.  
 
या राशीच्या लोकांनी सतर्क राहणे गरजेचे आहे  
शनीची चाल बदलल्याने बर्‍याच राशींसाठी ते योग्य नाही आहे, जसे -वृषभ, मिथुन, तूळ, धनू आणि मकर.  

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नवीन

अक्षय तृतीया संपूर्ण माहिती

Akshaya Tritiya 2025: अक्षय्य तृतीयेला सर्व शुभ कामे अबुझ मुहूर्तावर होतील, तारीख आणि महत्त्व जाणून घ्या

संत तुकडोजी महाराज यांचे १२ श्लोक

सुखकर्ता दुखहर्ता – Sukhkarta Dukhharta Aarati

गणपती आरती संग्रह भाग 1

सर्व पहा

नक्की वाचा

चारधामची यात्रा यमुनोत्रीपासूनच का सुरू होते? यामागील धार्मिक कारण जाणून घ्या...

Sant Gora Kumbhar महाराष्ट्रातील संत गोरा कुंभार संपूर्ण माहिती

लग्नात जेवण करताना या चुका करू नका, वास्तु नियम पाळा अन्यथा आरोग्य बिघडू शकते

स्वामी विवेकानंदांचे हे विचार तुमचे जीवन बदलतील आणि यशाच्या शिखरावर नेतील

उन्हाळ्यात सेवन करा थंडगार Fennel syrup

पुढील लेख
Show comments