Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

ठाण्यात आईने केली दिव्यांग मुलीची हत्या, आजीच्या मदतीने मृतदेहाची विल्हेवाट लावली

murder
Webdunia
मंगळवार, 25 फेब्रुवारी 2025 (12:44 IST)
Thane News: ठाण्यात एका 17 वर्षीय दिव्यांग मुलीची तिच्याच जन्मदात्री आईने हत्या केली आणि मुलीच्या आजी आणि एका अनोळखी महिलाच्या मदतीने मृतदेहाची विल्हेवाट लावली. हत्येचे कारण अद्याप समजू शकले नाही. 
ALSO READ: ठाण्यात ऑटोमोबाईल स्पेअर पार्ट्सच्या दुकानात आग, कोणतीही जीवित हानी नाही
ठाण्यातील नौपाड्यातील गावदेवी परिसरात ही हत्या करण्यात आली मृतदेहाची विल्हेवाट लावतानाचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. 

मयत मुलगी जन्मापासूनच शारीरिक दिव्यांग होती मुलगी चालण्यास बोलण्यास सक्षम नव्हती. ती अंथरुणावर होती. 15 फेब्रुवारी पासून ती गंभीर आजाराने ग्रस्त होती. तिच्या आईने 19 फेब्रुवारीच्या रात्री तिला एक औषध दिले या मुळे तिचा मृत्यू झाला.
ALSO READ: ठाणे जिल्ह्यात कैद्याने त्याच्या कुटुंबासह न्यायालयात पोलिसांवर हल्ला केला,गुन्हा दाखल
नंतर आईने मुलीच्या आजीच्या मदतीने आणि एका अनोळखी महिलाच्या मदतीने रात्री 1:30 वाजता मुलीचा मृतदेह पांढऱ्या चादरीत गुंडाळला आणि कार मध्ये नेऊन अज्ञात स्थळी नेऊन टाकला.तीन महिला मृतदेह गाडीत टाकून नेत असल्याचे सीसीटीव्ही फुटेज सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहे. 
ALSO READ: ठाण्यात चित्रपट उद्योगात काम देण्याच्या बहाण्याने महिलेवर बलात्कार
एका महिलेने माहिती दिल्याने भारतीय दंड संहितेच्या कलमांतर्गत तिन्ही महिलांच्या विरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलीस प्रकरणाचा तपास करत आहे. 
Edited By - Priya Dixit
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

या 5 जीवनसत्त्वांच्या कमतरतेमुळे डोकेदुखी होते, जाणून घ्या उपाय

Natural Cool Water उन्हाळ्यात फ्रीज न वापरता थंड पाणी मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

झोपेची समस्या दूर करण्यासाठी या योगासनांचा सराव करा

जातक कथा : दयाळू मासा

स्वप्नात हे पक्षी दिसणे खूप शुभ मानले जाते, जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

मोठी कारवाई: पहलगाम हल्ल्यातील दहशतवादी आदिल आणि आसिफ यांचे घर स्फोटात जमीनदोस्त

LIVE: काश्मीरमधून 500 हून अधिक पर्यटक महाराष्ट्रात परतले

महायुतीमध्ये श्रेय घेण्याची स्पर्धा: मुख्यमंत्री कार्यालयाने ५०० पर्यटक तर शिवसेनेने ५२० पर्यटकांना परत आणल्याचा दावा केला

'हिंदीसोबत उर्दूही शिकवा', पहलगाम हल्ल्यानंतर शिवसेना आमदार यांचे वादग्रस्त विधान

विरारमध्ये इमारतीच्या २१ व्या मजल्यावरून ७ महिन्यांचे बाळ पडले, कुटुंबावर शोककळा

पुढील लेख
Show comments