Dharma Sangrah

एटीएसने मोस्ट वॉन्टेड नक्षलवाद्याला अटक केली,13 मे पर्यंत रिमांडवर पाठवण्याचे न्यायालयाचे आदेश

Webdunia
सोमवार, 5 मे 2025 (17:59 IST)
महाराष्ट्रातील एटीएस पथकाने एका मोठ्या कारवाईत 2011 पासून फरार असलेल्या एका मोस्ट वॉन्टेड नक्षलवाद्याला अटक केली आहे. लॅपटॉप या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या या नक्षलवाद्याला न्यायालयाने 13 मे पर्यंत पोलिस कोठडी सुनावली आहे.
ALSO READ: पुणे आंतरराष्ट्रीय विमानतळ परिसरात लपलेल्या बिबट्याचा शोध वन विभागाने केला तीव्र
 दहशतवाद विरोधी पथक (एटीएस) पुणे यांनी 2011 पासून फरार असलेल्या वॉन्टेड नक्षलवाद्याला अटक केली आहे, ज्याचे नाव प्रशांत जालिंदर कांबळे उर्फ ​​लॅपटॉप असे आहे. न्यायालयाने त्याला 13 मे पर्यंत कोठडी सुनावली आहे. 3 मे रोजी अटक करण्यात आली
ALSO READ: पुण्यातील पौडच्या नागेश्वर मंदिरात अन्नपूर्णा देवीच्या मूर्तीची विटंबना नितेश राणेंनी शेअर केला व्हिडीओ
पुणे एटीएसने सांगितले की, "पुणे दहशतवाद विरोधी पथकाने (एटीएस) 3 मे रोजी प्रशांत जालिंदर कांबळे उर्फ ​​लॅपटॉप (44) या वॉन्टेड नक्षलवाद्याला अटक केली आहे. तो २०११ पासून फरार होता. त्याला एटीएस ठाणे युनिटकडे सोपवण्यात आले. 4 मे रोजी ठाणे एटीएसने त्याला मुंबई सत्र न्यायालयात हजर केले आणि न्यायालयाने त्याला 13 मे पर्यंत कोठडी सुनावली. ठाणे एटीएस युनिटकडून पुढील तपास सुरू आहे."
ALSO READ: पुण्यात उंच इमारतीच्या बाल्कनीतून फुलदाणी पडल्याने एका मुलाचा मृत्यू
आरोपी प्रशांत जालिंदर कांबळे उर्फ ​​लॅपटॉप वय 44 वर्षे, आड- ताडीवाला रोड, पुणे (सध्या खोपोली येथे राहणारा) हा 2011 मध्ये गुन्हा घडल्यापासून फरार होता. त्याला माननीय न्यायालयाने फरार घोषित केले आणि त्याच्याविरुद्ध अजामीनपात्र वॉरंट आणि घोषणापत्र जारी करण्यात आले.
Edited By - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

Ladki Bahin Yojana: लाडक्या बहिणींना 3000 रुपये मिळणार?

पुणे विमानतळावर इंडिगोच्या 32 उड्डाणे रद्द, शेकडो प्रवासी अडकले

गोंदियातील गौसिया मशिदीने दाखल केलेली याचिका मुंबई उच्च न्यायालयाच्या नागपूर खंडपीठाने फेटाळली

LIVE: उरण मार्गावर अतिरिक्त उपनगरीय रेल्वे सेवांना मंजुरी देण्याची मुख्यमंत्री फडणवीसांची घोषणा

केंद्र सरकारने इंडिगो प्रकरणाची उच्चस्तरीय चौकशी करण्याचे आदेश दिले

पुढील लेख
Show comments