Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

शाळेत जाण्यापूर्वी दोघे भाऊ अंघोळीसाठी गेले, 15 मिनिटाने सापडले मृतदेह

Webdunia
पुणे- एका घरात गॅस गिझरमुळे दोन भावांचा मृत्यू झाला. बाथरूममध्ये पाणी तापवण्यासाठी वापरण्यात येणारं गिझरचा वेग वाढल्यामुळे कार्बन मोनॉक्साइड वायूमुळे बाथरूममध्येच गुदमरून दोघांचा मृत्यू झाला.
 
ही घटना श्री क्षेत्र भीमाशंकर येथे घडली. आदित्य (17) आणि अभिषेक (14) अशी त्यांची नावे आहेत. या घटनेमुळे शोकाकुल वातावरण निर्मित झाले असून शनिवारी जेव्हा त्यांच्यावर अंत्यसंस्कार करण्यात आला तेव्हा मोठा जनसमुदाय उपस्थित होता.
 
आदित्य दहावी तर अभिषेक आठवीत शिकत होता. दोघे आंबेगाव तहसील स्थित शिवशंकर शाळेत शिकत असून प्रजासत्ताक दिनानिमित्त शाळेत झेंडावंदन करायला जाण्यासाठी तयार होत होते. वेळ होऊ नये म्हणून दोघे सोबत अंघोळ करायला गेले. अंघोळीपूर्वी मित्रांशी शाळेत किती वाजता पोहचायचे, कोणत्या एसटी बसने जायचे याबाबत चर्चा देखील केली. साडे सात वाजताच्या गाडीने जायचे ठरले म्हणून उशीर व्हायला नको म्हणून त्यांनी गिझरचा हीट लेवल वाढवला, ज्यामुळे मोठ्या प्रमाणात कार्बन मोनॉक्साइड वायूमुळे दोघे बेशुद्ध पडले. 15 मिनटापर्यंत बाहेर आले नाही म्हणून आई तिथे पोहचली तर दोघे भाऊ एकमेकावर पडलेले होते. त्यांनी आरडा ओरडा करून लोकांना एकत्र केले.
 
दोघांना लगेच रुग्णालयात नेले परंतू तिथे डॉक्टर नसल्यामुळे त्यांना 13 किमी अंतरावर तळेघर येथील प्राथमिक आरोग्य केंद्रात हालविण्यात आले. तेथील कर्मचार्‍यांनी 34 किमी दूर घोडेगाव ग्रामीण रुग्णालयात हालविण्यास सांगितले. त्यावेळी घोडेगाव हॉस्पिटलच्या डॉ. नंदकुमार पोखरकर यांनी दोघांना तपासून ते मृत झाल्याचे सांगितले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

Hockey: प्रो हॉकी लीगमध्ये भारताकडून दुसऱ्या सामन्यात स्पेनचा २-० असा पराभव

IPL Schedule 2025: आयपीएलच्या 18 व्या हंगामाचे वेळापत्रक जाहीर,कोलकाता आणि आरसीबी यांच्यात पहिला सामना

दिल्ली-एनसीआरमध्ये 4.0 तीव्रतेचा भूकंप,नवी दिल्ली केंद्रस्थानी राहिली

सुशांत सिंह राजपूत प्रकरणाची सुनावणी मुंबई उच्च न्यायालयात होणार

रशियाने आणखी एका अमेरिकन व्यक्तीला ताब्यात घेतले ड्रग्जची तस्करी करण्याचा आरोप

पुढील लेख
Show comments