rashifal-2026

कोपरगावमध्ये गरबा उत्सवादरम्यान गोंधळ, ६३ जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल; मोठा पोलिस बंदोबस्त तैनात

Webdunia
शुक्रवार, 26 सप्टेंबर 2025 (18:31 IST)
महाराष्ट्रातील अहिल्यानगर जिल्ह्यातील कोपरगाव येथे गरबा कार्यक्रमादरम्यान दोन गटांमध्ये हाणामारी झाली आणि परिस्थिती नियंत्रणाबाहेर गेली. ६३ जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
 
नवरात्र उत्सवादरम्यान, महाराष्ट्रातील अहिल्यानगर जिल्ह्यातील कोपरगाव येथे गरबा कार्यक्रमादरम्यान दोन गटांमध्ये हाणामारी झाली आणि परिस्थिती नियंत्रणाबाहेर गेली. एका किरकोळ वादाचे रूपांतर लवकरच हिंसक हाणामारी आणि दगडफेकीत झाले. या घटनेत दोन पोलिसांसह अनेक जण जखमी झाले. सध्या, परिसरात तणाव आहे आणि मोठा पोलिस बंदोबस्त तैनात करण्यात आला आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, रात्री गरबा सुरू असताना एका तरुणाला जाणाऱ्या वाहनाने धडक दिली. या किरकोळ वादामुळे दोन्ही गटांमध्ये हाणामारी झाली. दोन्ही गट वेगवेगळ्या राजकीय पक्षांचे असल्याने परिस्थिती चिघळली. दोन्ही पक्षांचे कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने जमले, ज्यामुळे मोठा गोंधळ झाला.
ALSO READ: ठाणे : न्यायालयाच्या आवारात पोलिसावर चार कैद्यांनी हल्ला केला
दगडफेकीत अनेक नागरिक आणि पोलिस जखमी झाले. संतप्त जमावाने पोलिसांच्या वाहनावरही दगडफेक केली. परिस्थिती बिघडत असल्याचे पाहून शिर्डीचे उपविभागीय पोलिस अधिकारी अमोल भारती घटनास्थळी पोहोचले आणि पोलिस पथकांनी परिस्थिती नियंत्रणात आणण्यासाठी बळाचा वापर केला.
ALSO READ: मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी पंतप्रधान मोदींची भेट घेतली
पोलिसांनी आतापर्यंत ६३ जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे, त्यापैकी १६ जणांना ताब्यात घेण्यात आले आहे. परिसरात कडक सुरक्षा व्यवस्था ठेवण्यात आली आहे.  
ALSO READ: महाराष्ट्र सरकारने अंगणवाडी सेविकांना दिवाळी भेट दिली; मंत्री अदिती तटकरे यांनी घोषणा केली
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

मलकापूरमध्ये अल्पवयीन विद्यार्थिनीवर बलात्कार, शिक्षकासह दोघांविरुद्ध गुन्हा दाखल

भंडाराच्या देवरी उड्डाणपुलावरील खड्ड्यांने घेतला आणखी एका तरुणाचा जीव

जशपूरमध्ये एका भरधाव वेगाने येणाऱ्या कारची ट्रेलरशी धडक, पाच जणांचा मृत्यू

स्फोट झाला तेव्हा डान्स फ्लोअरवर 100लोक नाचत होते; गोवा नाईटक्लबचा व्हिडिओ समोर आला

दौंडमध्ये 430 कोटी रुपयांच्या सिंचन प्रकल्पाला राज्य सरकारकडून मंजुरी

पुढील लेख
Show comments