Marathi Biodata Maker

जे नोट बंदी विरोधी ते तर देश द्रोही मुख्यमंत्री नवीन वादाला सुरुवात

Webdunia
सोमवार, 21 नोव्हेंबर 2016 (10:30 IST)
सर्वसामान्य जनता नोटाबंदीच्या निर्णयामुळे एकीकडे हवालदिल झाली आहे. तर दुस्र्कडे आपल्या देशाच्या सीमेवर सैनिक लढ तो, मग  तर देशातील जनता 50 दिवस त्रास सहन करु शकत नाही का? असं विधान मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी केलं आहे. त्यामुळे जे नोट बंदीला वरोध कर ते  विरोध करणारे देशाचे विरोधक असल्याचा वादग्रस्त वक्तव्यदेवेंद्र फडणवीस यांनी केलं आहे.रत्नागिरी नगरपरिषद निवडणूकी निमित्त आयोजित प्रचारसभेत मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस बोलत होते. 
 
थोडा त्रास आपण सहन करू शकत नाही का ? प्रत्येक वेळी हे विरोध करणार या नोट बंदी मुळे आपल्या पंतप्रधान यांनी अनेकांचे धाबे दणाणले आहेत.जी जनता उभी आहे ती देशावर परम करते आणि जे नोट बंदीला विरोध करतात ते देशाला विरोध करत आहे असे म्हणत फडणवीस यांनी नोटबंदीला जोरदार समर्थन दिले आहे.
सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

सर्व पहा

नवीन

CBSE 12th Revaluation 2026: सीबीएसई बोर्डाने स्कॅन केलेल्या प्रती मिळवण्याची तारीख वाढवली, आता २५ मे पर्यंत अर्ज करता येईल

४२ नवरदेव नटूनथटून आले, पण तिथे ना मंडप होता, ना नवरी; मध्य प्रदेशात लग्नाच्या नावाखाली विचित्र सामूहिक फसवणूक

धुळे येथे भीषण रस्ते अपघात, सहा जणांचा मृत्यू

बडगाममध्ये १२ वर्षीय मुलीवर बलात्कार आणि हत्या; मृतदेह घरापासून २०० मीटर अंतरावर आढळला

दुर्दैवी घटना: खेळता-खेळता बाथरूममध्ये गेली, बादलीत पडून १ वर्षाच्या चिमुकलीचा बुडून मृत्यू

पुढील लेख
Show comments