Dharma Sangrah

'पंतप्रधान मोदींचे उत्तराधिकारी शोधण्याची गरज नाही', संजय राऊतांना मुख्यमंत्री फडणवीसांचे प्रतिउत्तर

Webdunia
सोमवार, 31 मार्च 2025 (17:11 IST)
Maharashtra News : महाराष्ट्रात शिवसेना यूबीटी नेते संजय राऊत यांनी केलेल्या दाव्यावर महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी प्रतिक्रिया दिली. 
ALSO READ: औरंगजेब आवडो किंवा न आवडो त्याची कबर एक संरक्षित स्मारक आहे, मुख्यमंत्री फडणवीसांचे विधान समोर आले
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी पंतप्रधान मोदींच्या उत्तराधिकाऱ्यांबद्दलच्या अटकळींचे खंडन केले आहे. फडणवीस म्हणाले की, पंतप्रधान मोदींपूर्वी ते अनेक वर्षे देशाचे नेतृत्व करत होते. नागपूरमध्ये पत्रकारांशी बोलताना फडणवीस यांनी दावा केला की २०२९ मध्ये मोदीच पंतप्रधान होतील.
पंतप्रधान मोदींचा उत्तराधिकारी शोधण्याची गरज नाही, असे महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री म्हणाले. पंतप्रधान मोदी हे आपले नेते आहे आणि भविष्यातही ते तसेच राहतील. अनियंत्रित उत्तराधिकारावर सक्रियपणे चर्चा करणारे नेते भारतीय संस्कृतीत अयोग्य मानले जातात. 
ALSO READ: महिला २६ आठवड्यांचा गर्भधारणेचा गर्भपात करू शकते; मुंबई उच्च न्यायालयाचा निर्णय
Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: खासदार अरुण गोविल यांनी सौरभ हत्येतील आरोपी मुस्कान आणि साहिल यांची भेट घेत दिले रामायण

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

LIVE: मनोज जरांगे यांचा राज्य सरकारला ३० मे पासून उपोषण करण्याचा अल्टिमेटम

सरकारने माझी सुरक्षा आणि वाहने परत घ्यावीत, खासदार सुप्रिया सुळे यांचे मुख्यमंत्र्यांना आवाहन

सात्विक-चिराग जोडी उपांत्य फेरीत, सिंधू-लक्ष्याचा प्रवास संपला

मनोज जरांगे यांनी महाराष्ट्र सरकारला ३० मे पासून उपोषण सुरू करण्याचा अल्टिमेटम दिला

CBSE बोर्डचा नवा नियम : आता इयत्ता ९वी-१०वी मध्ये तीन भाषा शिकणे अनिवार्य असणार, नियम १ जुलैपासून लागू

पुढील लेख
Show comments