Marathi Biodata Maker

अखेर भाजपने सेनेला धडा शिकवला - रामदास आठवले

Webdunia
शनिवार, 23 नोव्हेंबर 2019 (13:47 IST)
गेल्या कित्येक दिवसांपासून महराष्ट्रात अनेक नाट्यमय राजकीय घडामोडी सुरू होत्या. आज अखेर या घडामोडींना पूर्णविराम मिळाला आहे. राजभवनात आज देवेंद्र फडणवीस यांनी मुख्यमंत्रीपदाची तर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते अजित पवार यांनी उपमुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेतली. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले यांनी शिवसेनेवर जोरदार टीका केली आहे. 
 
पत्रकारांशी बोलताना आठवले म्हणाले की ''भाजपने शिवसेनेला धडा शिकवला आहे. सर्व काही व्यवस्थित होईल असे अमित शाह सांगत होते आणि आता तसेच घडले आहे'' अशी प्रतिक्रिया केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले यांनी दिली आहे. ''मागच्या आठवड्यात अमित शाहंना मी भेटलो त्यावेळी त्यांनी चिंता करू नका, सर्व काही व्यवस्थित होईल, असे ते आपल्याला म्हणाले होते'' याची आठवण रामदास आठवले यांनी यावेउी करून दिली. 
 
दरम्यान, राज्यपालांनी देवेंद्र फडणवीस यांना बहुमत सिद्ध करण्यासाठी 30 नोव्हेंबरपर्यंतची मुदत दिली आहे. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shree Mangeshi Rathyatra Goa 2026 श्री मंगेशी रथयात्रा गोवा बद्दल संपूर्ण माहिती

संत तुकाराम महाराजांचे ५ अभंग जे तुमचे जीवन बदलू शकतात

Essay on Corruption: भ्रष्टाचार: देशाच्या प्रगतीतील मोठा अडथळा

Weight Loss Recipe वजन कमी करायचे आहे? नाश्त्याला बनवा कमी तेलातले बाजरीचे अप्पे

नवर्‍याला 'अहो' म्हणण्यामागे दडलंय तरी काय? मराठी संस्कृतीतील त्यामागचे खास कारण माहित आहे का!

सर्व पहा

नवीन

अजित पवार यांच्या विमान अपघाताची सखोल आणि उच्चस्तरीय चौकशी करण्याची राष्ट्रवादी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष सुनील तटकरे यांची मागणी

LIVE: महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षेचा निकाल जाहीर

महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षेचा निकाल जाहीर

मुकेश अंबानी म्हणाले की, एआय देशाचे भाग्य बदलेल - पुढील दोन-तीन दशकांत भारत 30 ट्रिलियन डॉलर्सची अर्थव्यवस्था बनेल

राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणाची चर्चा वस्तुस्थिती असल्याचा प्रताप सरनाईक यांचा दावा

पुढील लेख
Show comments