Marathi Biodata Maker

'देवेंद्र फडणवीस हे महाराष्ट्राच्या इतिहासातील सर्वात असहाय्य मुख्यमंत्री', काँग्रेस नेते सपकाळ यांचा टोला

Webdunia
बुधवार, 23 जुलै 2025 (19:33 IST)
शिवसेना युबीटी प्रमुख उद्धव ठाकरे आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस (सपा) अध्यक्ष शरद पवार यांनी मुख्यमंत्री फडणवीस यांचे कौतुक केल्याबद्दलही काँग्रेस नेत्याने जास्त बोलण्यास नकार दिला. सत्ताधारी आघाडीच्या आमदारांशी संबंधित अलिकडच्या वादांवर टीका करताना, महाराष्ट्र काँग्रेस अध्यक्ष हर्षवर्धन सपकाळ यांनी बुधवारी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यावर जोरदार हल्ला चढवला.
ALSO READ: पत्नीला नियंत्रित करण्यासाठी काकांनी ६ वर्षांच्या पुतण्याचा बळी दिला, रक्त काढण्यासाठी अनेक वेळा दिले इंजेक्शन
ते म्हणाले की देवेंद्र फडणवीस हे राज्याच्या इतिहासातील सर्वात असहाय्य मुख्यमंत्री आहे. सपकाळ यांनी विधान परिषदेत कृषी मंत्री माणिकराव कोकाटे यांनी त्यांच्या मोबाईल फोनवर गेम खेळले आणि शिवसेना आमदार संजय गायकवाड यांनी शिळे अन्न दिल्याबद्दल एका कॅन्टीन कर्मचाऱ्यावर हल्ला केला याचा उल्लेख केला.
ALSO READ: वाशिममध्ये ट्रक आणि बसची समोरासमोर धडक, दोन जणांचा मृत्यू, २५ जण जखमी
सपकाळ म्हणाले, "दररोज त्यांचे मंत्री कोणत्या ना कोणत्या वादात अडकतात, परंतु त्यांचे नशिब फक्त त्यांना सहन करणे आहे." काँग्रेस नेते पुढे म्हणाले, 'असे दिसते की फडणवीस विधानसभेत क्लब चालवत आहे आणि सत्ताधारी भाजपच्या नेतृत्वाखालील युतीच्या नेत्यांनी बाहेर WWF चा अखाडा उघडला आहे.'
 
राज्यातील कायदा आणि सुव्यवस्थेबद्दल बोलताना ते म्हणाले की सरकारमध्ये ट्रिपल इंजिन टोळीयुद्ध सुरू आहे. ते महायुती आघाडीचा संदर्भ देत होते, ज्यामध्ये भाजप, शिवसेना आणि राष्ट्रवादी काँग्रेसचा समावेश आहे. सपकाळ पुढे म्हणाले की बीडमध्ये खून होत आहे, 'कोयता' टोळ्या नियंत्रणाबाहेर जात आहे आणि एका मंत्र्यांच्या आईच्या नावाने डान्स बार सुरू आहे. असे देखील सपकाळ यावेळी म्हणाले. 

Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

ईव्हीएमवर उपस्थित होणाऱ्या प्रश्नांवर सुप्रिया सुळे म्हणाल्या, मी देखील याच मशीनने जिंकले

ठाकरे बंधूं एकत्र आल्याने फायदा महायुतीचा होणार, रामदास आठवले यांचे विधान

मुंबईत 1000 एकर जमिनीवर 50 हजार घरे बांधली जातील, पियुष गोयल यांचा दावा

LIVE: राज्य निवडणूक आयोगाकडून महापालिका निवडणुकीच्या तारखांची घोषणा

बीएमसी निवडणुकीपूर्वी, उद्धव ठाकरे यांना मोठा धक्का, तेजस्वी घोसाळकर यांचा भाजप पक्षात प्रवेश

पुढील लेख
Show comments