rashifal-2026

राज ठाकरेंना जीवे मारण्याची धमकी

Webdunia
बुधवार, 11 मे 2022 (15:22 IST)
राज ठाकरेंची मशिदीवरील भोंग्यांसंदर्भात घेतलेली भूमिका सध्या राज्यात चांगलाच वाद निर्माण करत आहे. या आंदोलनामुळे पोलिसांनी अनेक मनसैनिकांची धरपकड केली असली तर या सगळ्या गोंधळात आता मनसे अध्यक्ष राज ठाकरेआणि नेते बाळा नांदगावकर यांना जीवे मारण्याची धमकी आली आहे. या धमक्या देणारं पत्रही आपल्याकडे आल्याची माहिती बाळा नांदगावकर यांनी दिली आहे.
 
या प्रकरणात नांदगावकर यांनी आज गृहमंत्री दिलीप वळसे पाटील यांची भेट घेतली आणि नंतर माध्यमांशी संवाद साधला. गृहमंत्र्यांनी या प्रकरणात लक्ष घातलं आणि पोलीस आयुक्तांना या प्रकरणाची माहिती दिल्याचंही नांदगावकर यांनी सांगितलं. नांदगावकर यांनी पोलीस आयुक्त संजय पांडे यांचीही भेट घेतली होती. 
 
याबद्दल नांदगावकर म्हणाले की मला आणि राज ठाकरेंना जीवे मारण्याची धमकी आली असून या पत्राची प्रत मी काल पोलीस आयुक्त संजय पांडे यांना दिली आहे. गृहमंत्र्यांशीही बोलणं झालं आहे. हे पत्र कोणाकडून आलंय याबद्दल माहिती नाही. राज ठाकरेंच्या केसाला धक्का लागला तर राज्य पेटल्याशिवाय राहणार नाही, याची दखल राज्य आणि केंद्र सरकरानेही घ्यावी असे म्हटले.
 
धमकीचं हे पत्र हिंदीतून लिहिलेलं असून या पत्रात काही उर्दू शब्दही वापरण्यात आल्याचं बाळा नांदगावकर यांनी म्हटलं आहे. या प्रकरणी आपण गृहमंत्र्यांशी बोललो आहे. ते चांगले गृहमंत्री आहे, ते नक्कीच कारवाई करतील, असंही नांदगावकर म्हणाले आहे. हे प्रकरण गांभीर्याने घ्यायला हवं, अशी अपेक्षाही नांदगावकर यांनी व्यक्त केली आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

साप्ताहिक राशिफल २५ ते ३१ जानेवारी २०२६

गणपतीची आरती सुखकर्ता दुःखहर्ता Sukhkarta Dukhharta

हिवाळ्यात दररोज रोगप्रतिकारक शक्ती वाढवणारा हा चहा प्या; लिहून घ्या रेसिपी

हिवाळ्यात पनीर का खावे? आरोग्यासाठी काय फायदे आहे, जाणून घ्या

27 वर्षांनंतर शनीचे नक्षत्र परिवर्तन : 17 मे पर्यंत कोणत्या राशींना होणार मोठे लाभ आणि कोणाला होणार नुकसान?

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्रातील ६ जिल्ह्यांसाठी पावसाचा पिवळा इशारा जारी

राज्याला अवकाळी पावसाने झोडपलं

प्रियकराने गळा चिरुन डोके कापले, मृतदेह यमुना नदीवरील पुलावर पोत्यात टाकला

Union Budget 2026 : प्रमुख १० क्षेत्रांचा संक्षिप्त आढावा

महाराष्ट्र मंत्रिमंडळाचे महत्त्वाचे निर्णय, आयटीआय संस्थांमध्ये 'पीएम-सेतू' योजना मंजूर

पुढील लेख
Show comments