Festival Posters

ठाकरे बंधू फक्त बीएमसी निवडणुकीसाठी एकत्र येत आहे... मराठी भाषा हा मुद्दा नाही- संजय निरुपम

Webdunia
गुरूवार, 3 जुलै 2025 (21:16 IST)
उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे गटाचे नेते संजय निरुपम यांनी राज आणि उद्धव ठाकरे यांच्या रॅलीवर मोठे विधान केले आहे. ते म्हणतात की ठाकरे बंधू फक्त बीएमसी निवडणुकीसाठी एकत्र येत आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार ५ जुलै रोजी उद्धव आणि राज ठाकरे मुंबईत मराठी विजय दिवस रॅली काढणार आहे. या रॅलीवर सर्वांचे लक्ष लागले आहे. यामध्ये उद्धव आणि राज ठाकरे स्टेज शेअर करताना दिसतील. आता एकनाथ शिंदे गटाचे नेते संजय निरुपम यांनी यावर प्रतिक्रिया दिली आहे. त्यांचा हा कार्यक्रम फक्त बीएमसी निवडणुकीसाठी आहे असा दावा त्यांनी केला. निवडणुकीनंतर ते मराठी भाषेचा मुद्दा विसरून जातील.
ALSO READ: "महाराष्ट्रात मराठी बोलायलाच हवी", मंत्री योगेश कदम यांनी असे का म्हटले?
शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनीही बाळासाहेब ठाकरेंचा उल्लेख केला. ते म्हणाले, बाळासाहेब ठाकरे स्वतः हिंदी प्रेमी होते. हिंदी सामना वृत्तपत्र सुरू केले. मला कार्यकारी संपादक बनवले. बाळासाहेब ठाकरे मराठीवादी होते पण हिंदीविरोधी नव्हते. 
 
एकटे लढू शकत नाही म्हणून राज ठाकरेंचा पाठिंबा घेतला
संजय निरुपम यांनी उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल केला आणि म्हटले की, मराठीच्या मुद्द्यावर उद्धव ठाकरे मागे राहू नयेत म्हणून राज ठाकरे एकत्र येत आहे. निवडणुकीत दोन्ही पक्षांची अवस्था बिकट झाली, म्हणून दोघेही एकत्र येत आहे. सरकारने त्रिभाषा धोरणावरील जीआर मागे घेतला आहे, मग आता उत्सव कशाबद्दल? गरिबांना थाप मारून मते मिळत नाहीत. कोणत्याही व्यक्तीच्या प्रतिष्ठेचा आदर केला पाहिजे.
ALSO READ: महाराष्ट्रातील २,२८९ महिलांना लाडकी बहीण योजनेचा लाभ मिळणे झाले बंद, कारण जाणून घ्या
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

Ladki Bahin Yojana: लाडक्या बहिणींना 3000 रुपये मिळणार?

पुणे विमानतळावर इंडिगोच्या 32 उड्डाणे रद्द, शेकडो प्रवासी अडकले

गोंदियातील गौसिया मशिदीने दाखल केलेली याचिका मुंबई उच्च न्यायालयाच्या नागपूर खंडपीठाने फेटाळली

LIVE: उरण मार्गावर अतिरिक्त उपनगरीय रेल्वे सेवांना मंजुरी देण्याची मुख्यमंत्री फडणवीसांची घोषणा

केंद्र सरकारने इंडिगो प्रकरणाची उच्चस्तरीय चौकशी करण्याचे आदेश दिले

पुढील लेख
Show comments