Dharma Sangrah

''मला हलक्यात घेऊ नका'' विधानावर शिवसेना नेत्या शायना एनसी म्हणाल्या, एकनाथ शिंदे बरोबर आहे

Webdunia
शनिवार, 22 फेब्रुवारी 2025 (19:35 IST)
Maharashtra News: महाराष्ट्र राज्याचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या विधानाने राजकारणात मोठी खळबळ उडाली होती. त्यांच्या या विधानाकडे सरकारविरुद्ध बंड म्हणून पाहिले जात होते. ज्यावर आता शायना एनसी यांनी स्पष्टीकरण दिले आहे.
ALSO READ: संजय राऊत यांनी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या ''मला हलक्यात घेऊ नका'' विधानावर टीका केली
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रात महाआघाडीत फूट पडण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. तसेच शिवसेना प्रमुख आणि राज्याचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या विधानाने राजकारणात खळबळ उडाली आहे. एकनाथ शिंदे यांचे  विधान फडणवीस यांच्यासाठी लक्ष्य म्हणून पाहिले जात होते. तथापि, शीना एनसी यांनी या अटकळींवर स्पष्टीकरण दिले आहे.
 
ALSO READ: पंतप्रधान नरेंद्र मोदी पुढील महिन्यात मॉरिशसला भेट देणार
शायना एनसी पुढे म्हणाल्या की, “२०२२ मध्ये एकनाथ शिंदे यांनी शिवसेना सोडली तेव्हा त्यांच्यासोबत फक्त ४० आमदार होते. २०२४ मधील परिस्थिती पहा, २३२ जागा मिळणे हा महायुतीचा ऐतिहासिक विजय आहे आणि कारण ते एक जननेता आहे. महायुतीमध्ये कोणतेही गरम किंवा शीतयुद्ध नाही.

Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: बस कंडक्टरवर झालेल्या हल्ल्यावरून कर्नाटकात राजकारण तीव्र, मंत्री खरगे यांनी भाजपवर आरोप केले

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shiv Jayanti 2026 Slogan in Marathi छत्रपती शिवाजी महाराज घोषवाक्य मराठी

Royal Baby Names मुलींसाठी छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या नावावरून प्रेरित आधुनिक आणि अर्थपूर्ण नावे

Ramadan 2026 रमजान मध्ये कधीपासून? तारखा, महत्त्व आणि रोजाचे नियम जाणून घ्या

Mangal gochar 2026: कुंभ राशीत मंगळाचा प्रवेश, या राशींचे उजळणार नशीब; तुमच्या राशीवर काय होणार परिणाम?

किडनीच्या रुग्णांनी या भाज्याचे सेवन करू नये, समस्या वाढेल

सर्व पहा

नवीन

बारावीच्या परीक्षेत कॉपी करण्यासाठी शिक्षक चॅटजीपीटीचा वापर करत होते, 3 शिक्षकांसह 4 जण निलंबित

LIVE: ज्येष्ठ नेते शरद पवारांची प्रकृती ढासळली

चिखला गावात छत्रपती शिवरायांच्या अश्वारुढ पुतळ्याची स्थापना

गुरुग्राममध्ये लिव्ह-इन पार्टनरवर अत्याचार, ओलीस ठेवून मारहाण, गुप्तांग सॅनिटायझरने जाळले

आयएसआय आणि लष्करचा मोठा कट उधळला, 8 संशयित दहशतवादी अटक, 'फ्री काश्मीर'चे पोस्टर लावले होते

पुढील लेख
Show comments