Dharma Sangrah

''मला हलक्यात घेऊ नका'' विधानावर शिवसेना नेत्या शायना एनसी म्हणाल्या, एकनाथ शिंदे बरोबर आहे

Webdunia
शनिवार, 22 फेब्रुवारी 2025 (19:35 IST)
Maharashtra News: महाराष्ट्र राज्याचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या विधानाने राजकारणात मोठी खळबळ उडाली होती. त्यांच्या या विधानाकडे सरकारविरुद्ध बंड म्हणून पाहिले जात होते. ज्यावर आता शायना एनसी यांनी स्पष्टीकरण दिले आहे.
ALSO READ: संजय राऊत यांनी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या ''मला हलक्यात घेऊ नका'' विधानावर टीका केली
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रात महाआघाडीत फूट पडण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. तसेच शिवसेना प्रमुख आणि राज्याचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या विधानाने राजकारणात खळबळ उडाली आहे. एकनाथ शिंदे यांचे  विधान फडणवीस यांच्यासाठी लक्ष्य म्हणून पाहिले जात होते. तथापि, शीना एनसी यांनी या अटकळींवर स्पष्टीकरण दिले आहे.
 
ALSO READ: पंतप्रधान नरेंद्र मोदी पुढील महिन्यात मॉरिशसला भेट देणार
शायना एनसी पुढे म्हणाल्या की, “२०२२ मध्ये एकनाथ शिंदे यांनी शिवसेना सोडली तेव्हा त्यांच्यासोबत फक्त ४० आमदार होते. २०२४ मधील परिस्थिती पहा, २३२ जागा मिळणे हा महायुतीचा ऐतिहासिक विजय आहे आणि कारण ते एक जननेता आहे. महायुतीमध्ये कोणतेही गरम किंवा शीतयुद्ध नाही.

Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: बस कंडक्टरवर झालेल्या हल्ल्यावरून कर्नाटकात राजकारण तीव्र, मंत्री खरगे यांनी भाजपवर आरोप केले

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

ताकाचे 5 वेगवेगळे प्रकार (डायटसाठी बेस्ट)

कल्की अवतार आणि तिसरे महायुद्ध: या दोन्हींमध्ये काही संबंध आहे का? या प्रमुख घटना केव्हा आणि कशा घडतील?

लग्नाआधी हे प्रश्न नक्की विचारा, नाहीतर आयुष्यभर पश्चात्ताप होऊ शकतो!

उन्हाळ्यात तुळशीची काळजी कशी घ्यावी?

१९ ते २५ एप्रिल २०२६ चे साप्ताहिक राशीभविष्य

सर्व पहा

नवीन

हर्षा ऋचरिया हर्षानंद गिरी बनल्या, उज्जैनमध्ये संन्यास घेतला, संतांचा विरोध

LIVE: महाराष्ट्र सरकारने आयपीएस अधिकाऱ्यांच्या मोठ्या प्रमाणावरील बदल्या आणि नियुक्तीचे आदेश जारी केले

महाराष्ट्रात रिक्षा आणि टॅक्सी चालकांसाठी मराठी अनिवार्य! उपजीविका जाणार का? काय म्हणाले मंत्री सरनाईक

PM Kisan Yojana : 23वा हप्ता लवकरच

मुंबईत शाळा बेकायदेशीरपणे चालवल्या जात आहे," किरीट सोमैया यांनी गंभीर आरोप केले

पुढील लेख
Show comments