rashifal-2026

विसर्जन करताना तिघांचा बुडून मृत्यू

Webdunia
गुरूवार, 21 सप्टेंबर 2023 (12:40 IST)
Palghar News गणपती विसर्जन करताना तिघांचा मृत्यू झाल्याची घटना पालघर जिल्ह्यातील वाडा येथील घडली आहे. जगत नारायण मौर्य (38), सुरज नंदलाल प्रजापती (25) यांचा कोनसई येथील नाल्यात बुडून मृत्यू झाला तर प्रकाश नारायण ठाकरे (35) हे गोऱ्हे येथील तलावात बुडून मृत्यूमुखी पडले आहेत.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार बुधवारी दीड दिवसांच्या गणपतींचे विसर्जन करण्यासाठी हे लोक गेले होते. तेव्हा पाण्याच्या खोलीचा अंदाज न आल्याने कोनसई येथील नाल्यात दोघांचा तर गोऱ्हे येथील तलावात बुडून एकाचा मृत्यू झाला आहे. या घटनेमुळे हळहळ व्यक्त केली जात आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

साप्ताहिक राशिफल २५ ते ३१ जानेवारी २०२६

गणपतीची आरती सुखकर्ता दुःखहर्ता Sukhkarta Dukhharta

हिवाळ्यात दररोज रोगप्रतिकारक शक्ती वाढवणारा हा चहा प्या; लिहून घ्या रेसिपी

हिवाळ्यात पनीर का खावे? आरोग्यासाठी काय फायदे आहे, जाणून घ्या

27 वर्षांनंतर शनीचे नक्षत्र परिवर्तन : 17 मे पर्यंत कोणत्या राशींना होणार मोठे लाभ आणि कोणाला होणार नुकसान?

सर्व पहा

नवीन

देशातील ८ राज्यांमध्ये मुसळधार पावसाचा इशारा, अनेक भागात बर्फवृष्टीचा इशारा

अजित पवारांच्या निधनानंतर पत्नी सुनेत्रा पवार महाराष्ट्राच्या पहिल्या महिला उपमुख्यमंत्री बनणार, शपथविधी सोहळा उद्या होणार

LIVE: सुनेत्रा पवार या महाराष्ट्राच्या पहिल्या महिला उपमुख्यमंत्री म्हणून शपथ घेणार

सुनेत्रा पवारांचा उपमुख्यमंत्रिपदासाठी 'होकार'

निपाह विषाणूमुळे भारतात घबराट पसरली, संसर्गाची दोन प्रकरणे नोंदवली गेली

पुढील लेख
Show comments