Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

एसटी बसमध्येही आता वायफाय!

एसटी बसमध्येही आता वायफाय!
Webdunia
शुक्रवार, 19 ऑगस्ट 2016 (10:56 IST)
महाराष्ट्र राज्य मार्ग परिवहन महामंडळाने हे हायटेक पाऊल उचलले आहे. एसटी बसमध्येही आता वायफाय सुविधा मिळणार आहे. प्रवासात सिनेमे, गाणी, बातम्या ऐकायला आणि बघायला मिळाव्यात, हा या सुविधेमागे उद्देश आहे.

सध्या प्रायोगिक तत्त्वावर सुरु केलेली ही सुविधा लवकरच महाराष्ट्रभरातील एसटीबसेसमध्ये सुरु केली जाणार आहे, अशी माहिती एसटी महामंडळाचे उपाध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक रणजीत सिंह देओल यांनी दिली.
प्रवाशांचं व्यक्तिगत मनोरंजन, हे या सुविधेच उद्दिष्ट असून, प्रायोगिक तत्त्वावर पुण्यातील शिवाजीनगर आणि स्वारगेट डेपोतील 50 शिवनेरी, हिरकणी आणि परिवर्तन बसेसमध्ये वायफाय यंत्र बसवण्यात येणार आहे. वायफाय सुरु झाल्यानंतर मराठी, हिंदी, इंग्रजी, सिनेमे, गाणी, बातम्या, लहान मुलांसाठी कार्टून, टीव्ही वाहिन्यांवरील गाजलेल्या मालिका असा मनोरंजनाचा खजिना उघडला जाईल. प्रत्येक प्रवाशाला त्यांच्या पसंतीनुसार त्यापैकी काहीही बघणे आणि ऐकणे शक्य होणार आहे. दर 15 दिवसांनी मेन्यू पुन्हा रिफ्रेश केला जाईल आणि नवीन गाणी, सिनेमे वायफाय कंपनीद्वारे उपलब्ध करुन दिले जातील.
सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: दिल्लीच्या मुख्यमंत्रीपदी निवड झाल्यानंतर रेखा गुप्ता यांची पहिली प्रतिक्रिया समोर

रेखा गुप्ता यांना मुख्यमंत्री बनवण्याबाबत भाजप नेते प्रवेश वर्मा यांची पहिली प्रतिक्रियाही समोर

रेखा गुप्ता यांची दिल्लीच्या मुख्यमंत्रीपदी निवड, योगी-प्रवेश वर्मा, आतिशी-केजरीवाल यांच्यासह या नेत्यांनी केले अभिनंदन

२०१९ च्या निवडणुकीनंतर उद्धव ठाकरे शिंदेंना मुख्यमंत्री बनवू इच्छित होते, पण....संजय राऊतांचा मोठा दावा

दिल्लीच्या मुख्यमंत्रीपदी निवड झाल्यानंतर रेखा गुप्ता यांची पहिली प्रतिक्रिया

पुढील लेख
Show comments