Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

भारतीय ऑलिम्पिक असोसिएशनने राष्ट्रीय खेळांमधील खेळाडूंच्या सुरक्षेसाठी सक्षम, हेल्पलाइन सुरू केली

भारतीय ऑलिम्पिक असोसिएशनने राष्ट्रीय खेळांमधील खेळाडूंच्या सुरक्षेसाठी सक्षम  हेल्पलाइन सुरू केली
Webdunia
बुधवार, 29 जानेवारी 2025 (20:28 IST)
भारतीय ऑलिम्पिक असोसिएशन (IOA) ने सोमवारी स्थानिक आयोजन समितीच्या सहकार्याने मंगळवारपासून सुरू होणाऱ्या राष्ट्रीय खेळांदरम्यान छळ, गैरवर्तन आणि परस्पर हिंसाचाराचे इतर प्रकार रोखण्यासाठी हेल्पलाइन सुरू केली.
ALSO READ: ऑलिंपिकचे आयोजन केल्याने भारतात खेळांना नवीन उंची मिळेल: पंतप्रधान मोदी
14 फेब्रुवारी रोजी राष्ट्रीय खेळांचा समारोप होईल आणि उत्तराखंडमध्ये विविध ठिकाणी आयोजित केले जातील. हे 14 फेब्रुवारीला संपणार आहेत. भारतीय ऑलिम्पिक असोसिएशन आणि राष्ट्रीय खेळ आयोजन समितीने सुरक्षा आणि कल्याणाचा प्रचार करण्यासाठी तसेच राष्ट्रीय खेळ 2025 दरम्यान प्रतिकूल घटना टाळण्यासाठी आणि त्यांना सामोरे जाण्यासाठी टेलिफोन हेल्पलाइन सुरू केली आहे, असे IOA ने प्रसिद्धीमध्ये म्हटले आहे.
ALSO READ: पंतप्रधान मोदींच्या उपस्थितीत रंगारंग समारंभात 38 व्या राष्ट्रीय खेळांना सुरुवात
आयओए अध्यक्ष पीटी उषा म्हणाल्या - ही हेल्पलाइन खेळाडू, प्रशिक्षक आणि अधिकाऱ्यांसाठी रात्रंदिवस उपलब्ध असेल. खेळांमध्ये छळ, गैरवर्तन आणि इतर प्रकारचे परस्पर हिंसा रोखण्यासाठी आमच्या पुढाकाराचा हा एक भाग आहे. आम्ही एक सुरक्षा समिती देखील स्थापन केली आहे जी कोणत्याही तक्रारीची दखल घेईल.
Edited By - Priya Dixit 
ALSO READ: पद्मभूषण पुरस्कार मिळाल्यानंतर माजी हॉकीपटू पीआर श्रीजेश झाले भावूक

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

मुख्य निवडणूक आयुक्तांबाबत पंतप्रधान कार्यालयात झाली बैठक, राहुल गांधीची उपस्थित, काँग्रेसने दिली ही सूचना

LIVE: "आम्ही दोघे, आमचे दोघे ठाकरेंची परिस्थिती अशीच राहील"-बावनकुळे

फडणवीसांनी शिंदेच्या आमदारांची वाय सुरक्षा काढून घेतली, शिंदे यांनी बैठक बोलावली, नाराज आमदार शिवसेना सोडतील का?

अभियांत्रिकी महाविद्यालयाच्या वसतिगृहात नेपाळी विद्यार्थिनीचा मृतदेह आढळला

नाशिकमध्ये ट्रक क्रेनला धडकल्याने २ जणांचा मृत्यू, ४ जण जखमी

पुढील लेख
Show comments