Marathi Biodata Maker

प्रशिक्षणात दोष नाही: युकी

Webdunia
नवी दिल्ली- मी घेत असलेल्या प्रशिक्षणाच्या पद्धतीत कुठलीही त्रुटी नाही. या त्रुटी हे माझ्या दुखापतींचे कारण नाही. प्रशिक्षणातील चुकीचा फटाका माझ्या कारकिर्दीला बसलेला नाही, असे स्पष्टीकरण भारताचा अव्वल टेनिसपटू युकी भांबरीने दिले आहे. सात एप्रिलपासून डेव्हिस कप टेनिस स्पर्धेच्या दुसर्‍या फेरीतील उझबेकिस्तानविरूद्धच्या सामन्याला बेंगळुरूत सुरूवात होणार आहे.
 
गुडघ्याच्या दुखापतीमुळे युकी या सामन्यात खेळू शकणार नाही. युकीने ज्युनिअर स्तरावर उत्तम कामगिरी करून अव्वल स्थान पटकावले होते. त्यामुळे वरिष्ठ गटातही तो आंतरराष्ट्रीय स्तरावर चांगली कामगिरी करेल, अशी टेनिस रसिकांना अपेक्षा होती, पण सततच्या दुखापतींमुळे त्याला मनासारखा खेळ करता आलेला नाही.
सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

नीट पेपरफुटी प्रकरणातील आरोपी शुभम खैरनारने डॉक्टर असल्याचे भासवून कौन्सलिंगच्या नावावर विद्यार्थ्यांची लाखो रुपयांची फसवणूक केली

LIVE: NEET पेपरफुटी प्रकरणात CBI ची मोठी कारवाई: पुण्यातील एका ज्येष्ठ वनस्पतीशास्त्र शिक्षिकेला दिल्लीत अटक

नीट यूजी परीक्षा वाद छत्रपती संभाजीनगरमध्ये विद्यार्थ्यांचे आंदोलन, केंद्रीय शिक्षणमंत्र्यांच्या राजीनाम्याची मागणी

KKR vs GT : आयपीएल २०२६ च्या ६० व्या सामन्यात कोलकाता नाइट रायडर्सचा सामना गुजरात टायटन्सशी होणार

'या वेळी, थेट डोक्यात गोळी...' बिश्नोई टोळीकडून पुण्यातील व्यावसायिकाला धमकी

पुढील लेख
Show comments