Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

अभिनेत्री पूजा हेगडेने 45 कोटींचे आलिशान घर विकत घेतले

Webdunia
रविवार, 14 एप्रिल 2024 (15:40 IST)
बॉलिवूड अभिनेत्री पूजा हेगडेने नुकतेच नवीन घर घेतले आहे. त्यांनी वांद्रे येथील एका अत्यंत पॉश भागात समुद्राभिमुख घर विकत घेतले आहे, ज्याची किंमत कोटींमध्ये असल्याचे सांगितले जात आहे.
 
पूजा हेगडेने नवीन घर घेतले आहे. समुद्र किनाऱ्यावर बांधलेल्या या 4000 स्क्वेअर फुटांच्या घरात पूजा लवकरच शिफ्ट होऊ शकते. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, या घराची किंमत जवळपास 45 कोटी रुपये आहे.
 
पूजा हेगडेने तिचे वांद्रे येथे नवीन घर विकत घेतले आहे. हे घर 4000 स्क्वेअर फूटमध्ये बांधण्यात आल्याचे सांगण्यात येत आहे. पॅन इंडिया स्टार पूजा हेगडेचे हे नवीन घर मुंबईतील एका पॉश भागात आहे. या घरातून तुम्हाला समुद्राचे विलक्षण दृश्य पाहायला मिळेल. याआधी अभिनेत्री शहरातील दुसऱ्या रहिवाशात राहत होती. मात्र, पूजा हेगडेकडून अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया समोर आलेली नाही.
 
पूजा लवकरच शाहिद कपूरसोबत 'देवा' चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय त्याच्याकडे 'सनकी' आणि काही दक्षिण भारतीय प्रकल्पही आहेत.
 
Edited By- Priya Dixit  

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

‘चक्रवर्ती सम्राट पृथ्वीराज चौहान’ मालिकेत रोनित रॉय राजा सोमेश्वरची भूमिका साकारणार

३२ वर्षीय प्रसिद्ध रॅपरची आत्महत्या, कुटुंबाने त्याच्या पत्नीवर गंभीर गुन्ह्यांचा आरोप केला

हार्दिक शुभेच्छा … पण त्याचं काय? चित्रपटाचे मोशन पोस्टर प्रदर्शित

सुरक्षित इंटरनेट दिनी यूनिसेफ इंडिया सोबत आयुष्मान खुराना जोडला गेला

चित्रपट 'छावा' सध्या चर्चेत, पहिल्या दिवशी बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घालणार

सर्व पहा

नवीन

छावा चित्रपट बघून प्रेक्षक झाले भावूक

एकता कपूरच्या वकिलाने बजावली नोटीस, 100 कोटींच्या मानहानीची चर्चा

सुशांत सिंह राजपूत प्रकरणाची सुनावणी मुंबई उच्च न्यायालयात होणार

कैलास शिव मंदिर एलोरा

'छावा'ने बॉक्स ऑफिसवर 'पद्मावत'चा विक्रम मोडला ऐतिहासिक ओपनर बनला

पुढील लेख
Show comments