suvichar

बिग बींनी सोडली पान मसाल्याची जाहिरात, ब्लॉग पोस्टमध्ये म्हटले...

Webdunia
सोमवार, 11 ऑक्टोबर 2021 (15:22 IST)
बॉलिवूडचे मेगास्टार अमिताभ बच्चन अनेक जाहिराती करतात. त्याचे चाहतेही त्याच्या जाहिरातींनी खूप प्रभावित झाले आहेत. अलीकडेच बिग बींनी पान मसाला जाहिरात केली, त्यानंतर त्यांना सोशल मीडियावर ट्रोलही करण्यात आले. आता बिग बींनी या पान मसाला ब्रँडसोबतचा करार रद्द केला आहे.
 
अमिताभ बच्चन यांनी अधिकृत निवेदन जारी करून त्यांचा करार रद्द करण्याची माहिती दिली आहे. या निवेदनात असे सांगण्यात आले आहे की बिग बींनी या ब्रँडपासून स्वतःला दूर केले आहे. कमला पसंद जाहिरात प्रसारित झाल्यानंतर काही दिवसांनी, अमिताभ बच्चन यांनी ब्रँडशी संपर्क साधला आणि त्यापासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला.
 
पैसे परत केले 
असे सांगण्यात आले की जेव्हा अमिताभ बच्चन या ब्रँडशी संबंधित होते, तेव्हा त्यांना माहित नव्हते की हे सरोगेट जाहिरातीखाली आले आहे. त्याने आता त्याचा करार लेखी संपुष्टात आणला आहे आणि ब्रँडच्या जाहिरातीसाठी त्याला दिलेली फी परत केली आहे.
 
काही काळापूर्वी अमिताभ बच्चन आणि राष्ट्रीय तंबाखू निर्मूलन संघटनेचे अध्यक्ष शेखर साळकर यांना एक पत्र लिहिले होते, ज्यात असे म्हटले होते की पान मसाला लोकांच्या आरोग्यावर परिणाम करतो. त्यात असेही लिहिले होते की, बिग बी हे पल्स पोलिओ मोहिमेचे ब्रँड अॅम्बेसेडर आहेत, त्यांनी ही जाहिरात त्वरित सोडली पाहिजे.
 
चाहत्याने प्रश्न विचारला
गेल्या महिन्यात एका चाहत्याने अमिताभ बच्चन यांना सोशल मीडियावर विचारले की त्यांनी या ब्रँडला मान्यता देण्याचे का निवडले? त्याला उत्तर देताना ते म्हणाले होते - मी माफी मागतो. जर कोणी कोणत्याही व्यवसायात चांगले करत असेल, तर आपण त्याच्याशी का संबंध ठेवत आहोत याचा विचार करू नये. होय, जर एखादा व्यवसाय असेल तर त्यामध्ये आपल्याला आपल्या व्यवसायाचाही विचार करावा लागेल. आता तुम्हाला असे वाटते की मी हे करायला नको होते पण हो मला सुद्धा हे करून पैसे मिळतात पण असे बरेच लोक आहेत जे आमच्या उद्योगात काम करत आहेत.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

रामाची भूमिका साकारण्याबद्दल रणबीर कपूर म्हणाला.....

रश्मिका मंदाना आंतरराष्ट्रीय स्तरावर भारताचे प्रतिनिधित्व करणार

अलका याग्निक यांची गंभीर आजाराशी झुंज, गायनापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला

अभिनेता नवाझुद्दीनच्या 'मैं अॅक्टर नहीं हूँ' चा टीझर प्रदर्शित

अली अब्बास झफर ने वायआरएफ सोबतच्या पुढील अ‍ॅक्शन-रोमांस चित्रपटाची घोषणा केली; अहान पांडेच्या इंटेन्स नजरेची झलक!

सर्व पहा

नवीन

'धुरंधर'च्या यशानंतर, सारा अर्जुन बाबा महाकाल यांच्या दर्शनासाठी गेली

रणवीर सिंग नागपूर येथील आरएसएस मुख्यालयात पोहोचला, मोहन भागवत यांच्यासोबत एक विशेष बैठक

'धुरंधर: द रिव्हेंज' भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सर्वात मोठा चित्रपट ठरला, रणवीर सिंग ₹१००० कोटींच्या हिंदी नेट क्लबमध्ये पोहोचणारा पहिला अभिनेता

Gangotri Wildlife Sanctuary उत्तराखंडमधील प्रसिद्ध आणि भव्य पर्यटन स्थळ; गंगोत्री राष्ट्रीय उद्यान

'राजा शिवाजी'चे नवीन पोस्टर प्रदर्शित झाले, चित्रपटाचे 'छत्रपती' हे गीत या दिवशी प्रदर्शित होणार

पुढील लेख
Show comments