Marathi Biodata Maker

बारामती आणि फलटण तालुक्यात दबंग-3 चित्रपटाचं शूटिंग सुरु

Webdunia
गुरूवार, 18 जुलै 2019 (16:21 IST)
बारामती आणि फलटण तालुक्यात सध्या अभिनेता सलमान खानची प्रमुख भूमिका असलेल्या दबंग-3 चित्रपटाचं शूटिंग सुरु आहे. या चित्रपटाविषयी प्रचंड गोपनीयता बाळगण्यात येत आहे. दबंग 3च्या निमित्तानं सलमान खान याच्यासह अरबाझ खान, सोनाक्षी सिन्हा, महेश मांजरेकर, दिग्दर्शक प्रभु देवा अशा दिग्गज कलाकारांनी चित्रीकरणासाठी हजेरी लावली आहे. 22 जुलैपर्यंत बारामतीसह फलटणमधील विविध भागात या चित्रपटाचं चित्रीकरण होणार आहे.
 
बारामती तालुक्यातील होळ आणि भिकोबानगर येथे या चित्रपटाचं चित्रीकरण करण्यात आलं. यानिमित्ताने पहिल्यांदाच तालुक्यात बड्या अभिनेत्याच्या चित्रपटाचं चित्रीकरण करण्यात आलं. विशेष म्हणजे बारामती तालुक्यातील ढाकाळे येथील राहुल जगताप या युवकाची ओपन जीपही या चित्रपटात वापरण्यात आली. त्याचे व्हिडीओ देखील मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाले आहेत. राहुल जगताप यांनी आतापर्यंत अनेक चित्रपटांसाठी आपली ओपन जीप दिली आहे.
 
या चित्रपटाच्या कथानकाबद्दल प्रचंड गोपनीयता पाळण्यात आलीय. त्यामुळं चित्रीकरण स्थळी कुणालाही प्रवेश ठेवण्यात आलेला नाही. विशेष म्हणजे चित्रपटाची दृश्ये चित्रित होत असताना कोणत्याही प्रकारचं (फोटो किंवा व्हिडीओ) करण्यास मज्जाव केला जातो आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

रामाची भूमिका साकारण्याबद्दल रणबीर कपूर म्हणाला.....

रश्मिका मंदाना आंतरराष्ट्रीय स्तरावर भारताचे प्रतिनिधित्व करणार

अलका याग्निक यांची गंभीर आजाराशी झुंज, गायनापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला

अभिनेता नवाझुद्दीनच्या 'मैं अॅक्टर नहीं हूँ' चा टीझर प्रदर्शित

अली अब्बास झफर ने वायआरएफ सोबतच्या पुढील अ‍ॅक्शन-रोमांस चित्रपटाची घोषणा केली; अहान पांडेच्या इंटेन्स नजरेची झलक!

सर्व पहा

नवीन

विराट कोहली सुद्धा रणवीर सिंगचा चाहते बनले : 'धुरंधर २' ने सर्व विक्रम मोडले

तारक मेहता फेम दयाबेनच्या वडिलांचे निधन

जितेंद्र नेहमी पांढऱ्या रंगांच्या कपड्यात का दिसतात? 'जंपिंग जॅक'च्या आयुष्यातील रंजक किस्से

भारतातील ही नेत्रदीपक ठिकाणे युरोपलाही टक्कर देतात; जिथे ऋतू बदलताच संपूर्ण भूभाग फुलांनी बहरून जातो

जान्हवी कपूरचा वयाच्या १५ व्या वर्षीचा डीपफेक फोटो एका अडल्ट साईटवर दिसला होता, अभिनेत्रीने खुलासा केला

पुढील लेख
Show comments