Festival Posters

फेसबुक मेसेंजरचे नवीन व्हर्जन: सोपे इंटरफेससह डार्क मोड

Webdunia
फेसबुक त्याच्या चॅटिंग अॅप मेसेंजरचे नवीन व्हर्जन सादर करणार आहे. नवीन आवृत्तीमध्ये अॅप इंटरफेस सोपे करण्यात आले आहे. फेसबुक मेसेंजरच्या वर्तमान आवृत्तीमध्ये 9 वेगवेगळे टॅब असतात, परंतु अॅपच्या नवीन आवृत्तीमध्ये ते कमी करून 3 करण्यात आले आहे, ज्यामुळे अॅपचा सहज वापर करता येईल. 
 
फेसबुक मेसेंजरचे उपाध्यक्ष स्टॅन चेडनोव्स्की म्हणाले या नवीन फाउंडेशनसह आम्ही पूर्वीपेक्षा वेगवान, चांगले आणि प्रभावी वैशिष्ट्ये अॅपमध्ये जोडण्यात सक्षम होऊ. या नवीन अॅपमध्ये उघडलेल्या तीन टॅबमध्ये वापरकर्त्यांना प्रथम टॅब (चॅट) मधील मित्रांसह चॅट दिसेल. तिथेच इतर टॅबवर (लोक), सक्रिय वापरकर्ते आणि स्टोरीज सापडतील. तिसऱ्या टॅब (डिस्कवर) मध्ये आपल्याला गेम आणि व्यवसायाबद्दल चॅट दिसेल.
 
स्टॅन म्हणाले की, अशा प्रकारे आम्ही आमच्या वापरकर्त्यांसाठी मेसेंजर वापरणे सोपे करू त्याच वेळी लोक एकाच अॅपवर मित्रांसह चॅट आणि व्यवसायाच्या चॅट दोन्ही करू शकतील. आपण तथ्याबद्दल बोलत असल्यास सध्याच्या वेळेत एका महिन्यात, वापरकर्ते या अॅपवर एकमेकांना सुमारे 10 अब्ज संदेश पाठवतात. स्टॅन म्हणाले की या नवीन डिझाइनवरून आम्ही अॅपमध्ये जोडलेली नवीन वैशिष्ट्ये देखील अशा प्रकारे प्रदान करू ज्याने वापरकर्त्यांना कोणत्याही अडचणीशिवाय किंवा बर्याच टॅबवर प्रवेश नसल्यास ते सहजपणे प्रवेश करता येईल. या प्रकरणात अॅपमध्ये एक नवीन वैशिष्ट्य डार्क मोड देखील जोडला जाईल. वापरकर्ता या वैशिष्ट्यासाठी बर्याच काळापासून वाट पाहत होते.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मास कधीपर्यंत असेल? या पवित्र महिन्यात या ५ शुभ गोष्टी केल्यास तुमचे भाग्य उजळेल

देवाला अर्पण केलेल्या वस्तूंचा पुनर्वापर करता येतो का? जाणून घ्या शास्त्रानुसार याचे नियम

Career in BSc in Respiratory Therapy : बीएससी इन रेस्पिरेटरी थेरपी कोर्स मध्ये कॅरिअर करा, पात्रता जाणून घ्या

त्वचेसाठी तुरटीचे हे आश्चर्यकारक फायदे जाणून घ्या

महागड्या स्प्रेपेक्षा घरगुती उपाय जास्त प्रभावी; आरसे स्वच्छ करण्याची योग्य आणि सोपी पद्धत येथे पहा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: जगातील दुसरे सर्वात मोठे क्रिकेट स्टेडियम मुंबईत उभारले जाणार

हवामान विभागाने महाराष्ट्रात मुसळधार पाऊस, विजांचा कडकडाट आणि गारपिटीचा गंभीर इशारा दिला

पुण्यात अवकाळी पावसाचे थैमान; जनजीवन विस्कळीत तर खडकवासला येथे सर्वाधिक ८८ मिमी पावसाची नोंद

अशोक खरातने न्यायाधीशांसमोर हात जोडले

आपचा मोठा निर्णय: राघव चड्ढा यांच्याकडून राज्यसभेचे उपनेतेपद काढून घेतले

पुढील लेख
Show comments