Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

मृत्यूनंतर जिवंत असल्याचा दावा, व्यक्तीने नरक कसे होते ते सांगितले!

Webdunia
सोमवार, 20 सप्टेंबर 2021 (15:37 IST)
वॉशिंग्टन: एका माणसाचा असा दावा आहे की तो 23 मिनिटांसाठी मरण पावला ज्या दरम्यान त्याला नरकाच्या खोलीत ओढले गेले. जिथे त्याने एका खड्ड्यात जळलेले मृतदेह पाहिले. त्याच्या 'भयंकर अग्निपरीक्षे'चे वर्णन करताना बिल विसेने (Bill Wiese) दावा केला की तो दोन' क्रूर 'राक्षसांना भेटला ज्यांनी त्या भीतीदायक प्रवासादरम्यान त्यांच्या शरीरातून मांस हिसकावले होते.
 
असं होतं नरक
द सनच्या अहवालानुसार, बिल विसे नावाच्या एका व्यक्तीने ख्रिश्चन ब्रॉडकास्टर टीसीटी नेटवर्कला सांगितले की, जेव्हा तो मध्यरात्री ड्रिंक घेण्यासाठी उठले तेव्हा त्यांना शरीराबाहेर असल्याचे जाणवते. कोणीतरी बिलचा आत्मा शरीरातून बाहेर काढला आणि नंतर एका लांब, गडद बोगद्यातून नरकात नेले. तो म्हणाला: 'हे एक अत्यंत गरम ठिकाण होते आणि मी नरकाच्या तुरुंगात एका दगडी मजल्यावर उतरलो. कारागृहाच्या भिंती अंधारकोठडीसारख्या दगडाच्या होत्या.
 
जेव्हा मी आगीचे जग पाहिले
बिल विसे म्हणतात की ते एक घाणेरडे, दुर्गंधीयुक्त, धूराने भरलेले अंधारकोठडी होते. आगीच्या जगाशी भीतीदायक सामना झाला. घटना नोव्हेंबर 1998 ची आहे. यानंतर त्यांनी या घटनेबद्दल एक पुस्तक लिहिले. या पुस्तकाच्या आतापर्यंत दहा लाखांहून अधिक प्रती विकल्या गेल्या आहेत. बिल वायसे यांनी मृत्यूचा दावा केला, ते म्हणाले, 'नरकातील उष्णता इतकी असह्य होती की मी कसे जगू असा प्रश्न पडत होता. मी विचार करत होतो की मी इथे कसा आलो?
 
राक्षसांनी नखांनी छाती कापली
बिल इथे एकटा नव्हता, त्याने जेलमधील दोन राक्षसांना भेटल्याचा दावा केला, जे अत्यंत क्रूरपणे वागले. ते इकडे -तिकडे पळत होते आणि ईश्वरनिंदा करत होते. 'एका राक्षसाने मला उचलून या तुरुंगाच्या कोठडीच्या भिंतीवर फेकले. मला वाटले की हाडे मोडली आहेत. आणखी एका राक्षसाने त्याच्या नखांनी माझी छाती फाडली. ' बिल म्हणाला, या खड्ड्यात हजारो लोकांना ओरडताना आणि जळताना पाहिले. बिल विसे म्हणाले, मग अचानक माझे डोळे उघडले आणि मी एका डॉक्टरला 'आम्ही त्याला परत आणले' असे म्हणताना ऐकले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

सर्व पहा

नवीन

महाकुंभ : प्रचंड गर्दीमुळे संगम रेल्वे स्टेशन २८ फेब्रुवारीपर्यंत बंद

कामगार संघटनेच्या कार्यकर्त्याची चाकूने वार करून हत्या, तीन संशयित ताब्यात

LIVE: मला फक्त दोन तासांसाठी ईडीची कमान द्या,संजय राऊतांचा केंद्र सरकारवर हल्लाबोल

लातूर मध्ये वेगवान एसयूव्ही हॉटेलात शिरली, एकाचा मृत्यू, चार जखमी

बेकायदेशीर कोळसा खाण कोसळल्याने पती-पत्नीचा वेदनादायक मृत्यू

पुढील लेख
Show comments