rashifal-2026

शिवसेनेच्या यूबीटी कार्यकर्त्यांवर नवनीत राणा यांचा आरोप

Webdunia
रविवार, 17 नोव्हेंबर 2024 (17:20 IST)
माजी लोकसभा खासदार आणि भारतीय जनता पक्षाचे (भाजप) नेते नवनीत राणा यांनी रविवारी अमरावतीमधील दरियापूर मतदारसंघातील खल्लार गावात त्यांच्या सभेवर झालेल्या हल्ल्यामागे शिवसेना (यूबीटी) कार्यकर्त्यांचा हात असल्याचा आरोप केला. अमरावतीच्या खल्लार गावात शनिवारी भाजपचे उमेदवार रमेश बुंदिले यांच्या समर्थनार्थ काढण्यात आलेल्या जाहीर सभेत नवनीत राणा यांच्यावर खुर्च्या फेकण्यात आल्या. तसेच आक्षेपार्ह वक्तव्य करण्यात आले. त्या म्हणाल्या मी सार्वजनिक सभेला अतिशय शांततेने संबोधित करत होते .

लोकांनी हुल्लडबाजी आणि धार्मिक घोषणाबाजी सुरू केली. मी सर्वांना शांत राहण्याचे आवाहन केले.अपंग लोक सभेत होते आणि काही गडबड झाली असती तर त्यांना सर्वात जास्त फटका बसला असता,”तरीही त्यानी माझ्या कड़े खुर्च्या फेकल्या असे नवनीत राणा म्हणाल्या.या घटनेनंतर माजी लोकसभा खासदार नवनीत राणा यांनी पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे.

या घटनेप्रकरणी पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. दरियापूर विधानसभा मतदारसंघातील भाजपचे उमेदवार रमेश बुंदिले यांच्या प्रचारासाठी भाजप नेते नवनीत राणा काल खल्लार गावात आल्या होत्या.  रॅली दरम्यान दोन गटात वाद झाला. नवनीत राणा यांच्या तक्रारीवरून आम्ही गुन्हा दाखल केला आहे. आता परिस्थिती नियंत्रणात आहे. गावात पोलीस चौकी स्थापन करण्यात आली आहे.
Edited By - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

इंडोनेशियातील जकार्ता येथील सात मजली कार्यालयाच्या इमारतीत भीषण आग, 20 जणांचा मृत्यू

LIVE: राज्यात पुढील 48 तास राज्यात थंडीचा कडाका आणखी वाढणार

दहिसरमध्ये एका तरुणावर तलवार आणि चाकूने हल्ला, गुन्हा दाखल, दोघांना अटक

युरोप चुकीच्या दिशेने जात असल्याचे डोनाल्ड ट्रम्प यांचे विधान

राज्यात पुढील 48 तास राज्यात थंडीचा कडाका आणखी वाढणार, अलर्ट जारी

पुढील लेख
Show comments