Marathi Biodata Maker

मोफत मिळतं गॅस सिलेंडर रेग्युलेटर, एजेंसीचे नियम जाणून घ्या

Webdunia
गॅस सिलेंडर तर सगळेच वापरतात परंतू त्याचे नियम बहुतेकच लोकांना माहीत असतील. तर जाणून घ्या नियम- 
आपलं रेग्युलेटर चोरी झाल्यावर आपल्यासाठी एक विशेष सुविधा असते ज्या अंतर्गत आपणं एजेंसीकडून नवीन रेग्युलेटरची मागणी करू शकता. यासाठी आपल्याला पोलिसात FIR दाखल करावी लागेल आणि FIR ची कॉपी एजेंसीत जमा केल्यावर आपल्या एजेंसीकडून रेग्युलेटर मिळू शकेल.
 
आपलं रेग्युलेटर खराब झालं असल्यास देखील आपण नवीन रेग्युलेटरसाठी अप्लाय करू शकता. यासाठी देखील अतिरिक्त पैसे मोजण्याची गरज नाही. परंतू यासाठी आपल्याला सबस्क्रिप्शन व्हाऊचरची आवश्यकता पडेल. आपल्याला सबस्क्रिप्शन व्हाऊचर नंबर रेग्युलेटरहून मिळेल, आणि तेव्हाच आपल्याला नवीन रेग्युलेटर मिळू शकेल.
 
तसेच आपलं रेग्युलेटर आपल्या चुकीमुळे डॅमेज झालं असल्यास नवीन रेग्युलेटरसाठी आपल्याला एजेंसीला 150 रुपये भरावे लागू शकतात.
 
ग्राहकांच्या सुविधेसाठी आता मल्टीफंक्शनल रेग्युलेटरदेखील मिळतात. या रेग्युलेटरने सिलेंडरमध्ये किती गॅस शेष आहे हे देखील तपासता येतं.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

शास्त्रोक्त पद्धत: गणपतीला २१ तर शंकराला ११ पदरी वात का? ३६५ पदरी 'देहवात' आणि 'ब्रम्हांडवाता'चे गूढ काय?

मृत्यूपूर्वी दिसणारे मुख्य ५ संकेत, गरुड पुराणात दडलेले रहस्य जाणून घ्या

अधिक मासात जोडवी घेण्याची परंपरा; काय आहे या मागचं रहस्य?

अधिक मासात चुकूनही करू नका ही ५ कामं

सतत ऑनलाइन राहिल्याने तुमची नाती बिघडत तर नाही आहे ना? खूप उशीर होण्यापूर्वी सांभाळा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: विदर्भातील ६ जिल्ह्यांसाठी रेड अलर्ट, ९ जिल्ह्यांसाठी पावसाचा इशारा

वर्धा मधील माजरीतील पाटला येथे नदीत एमएसएफ जवानाचा बुडून मृत्यू

शरद पवार गटाला मोठा धक्का: माजी मंत्री प्राजक्त तनपुरे भाजपमध्ये सामील होणार; मोठे संकेत मिळाले

SRH vs RR : वैभवच्या स्फोटक खेळीने हैदराबादचा धुव्वा उडवला, राजस्थाने बनवले २४३ रन

SRH vs RR : राजस्थानने हैदराबादला ४७ धावांनी हरवून आयपीएलमधून बाहेर काढले

पुढील लेख
Show comments