suvichar

Ajinkya Rahane : अजिंक्य राहणे ने इंस्टावर व्हिडिओ बनवला

Webdunia
शनिवार, 1 जुलै 2023 (18:11 IST)
सध्या टीम इंडियाचे खेळाडू क्रिकेटच्या मैदानापासून दूर आहेत. बहुतेक खेळाडू हा एक महिन्याचा ब्रेक आपल्या कुटुंबियांसोबत घालवण्यात व्यस्त आहेत. मात्र, या काळात सर्व खेळाडू सोशल मीडियाच्या माध्यमातून त्यांच्या चाहत्यांशी जोडले गेले आहेत आणि या माध्यमातून त्यांचे अपडेट्स शेअर करत आहेत. दरम्यान, भारताचा अनुभवी फलंदाज अजिंक्य रहाणेने इंस्टाग्रामवर एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो लाजाळू आणि शांत स्वभावामुळे व्हायरल ट्रेंडला फॉलो करू शकत नाही.
 
आयपीएल 2023 मध्ये चेन्नई सुपर किंग्जकडून खेळताना अजिंक्य रहाणेने काही शानदार खेळी खेळल्या, तर देशांतर्गत क्रिकेटमध्येही त्याची कामगिरी चांगली होती. यामुळे, ऑस्ट्रेलियाविरुद्ध खेळल्या गेलेल्या जागतिक कसोटी चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात त्याचा संघात समावेश करण्यात आला आणि त्यातही तो दोन्ही डावात एकूण 135 धावा करू शकला. रहाणेला त्याच्या उत्तम कामगिरीबद्दल BCCI ने पुरस्कृत केले आहे आणि आगामी वेस्ट इंडिज (WI vs IND) विरुद्धच्या दौऱ्यासाठी त्याला कसोटी संघाचा उपकर्णधार म्हणून नियुक्त केले आहे.
 
 29 जून रोजी रहाणेने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक व्हिडिओ शेअर केला ज्यामध्ये त्याचे दोन मित्र आजकाल सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या पंजाबी गाण्यावर नाचताना दिसत आहेत. दरम्यान, रहाणे तिला सोफ्यावर बसून पाणी पिताना पाहत आहे आणि त्याच्या शांत स्वभावामुळे आणि लाजाळूपणामुळे तो तिच्यासोबत नाचू शकत नाही.
व्हिडिओ शेअर करताना अजिंक्य रहाणेने कॅप्शनमध्ये लिहिले,
 
लाजाळू लोकांसाठी हा एक वाईट अनुभव आहे.
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

A post shared by Ajinkya Rahane (@ajinkyarahane)

रहाणेच्या या व्हिडिओवर चाहत्यांच्या जबरदस्त प्रतिक्रिया पाहायला मिळत आहेत, कारण तो असे व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत नाही. यावर कमेंट करताना एका चाहत्याने लिहिले की, 'भाऊ, तुम्ही कोणत्या लाईनमध्ये आला आहात?'
 
वेस्ट इंडिज दौऱ्यासाठी भारतीय संघाचा कसोटी संघरोहित शर्मा (कर्णधार), शुभमन गिल, ऋतुराज गायकवाड, विराट कोहली, यशस्वी जैस्वाल, अजिंक्य रहाणे (उपकर्णधार), केएस भरत (यष्टीरक्षक), इशान किशन (यष्टीरक्षक), रविचंद्रन अश्विन, रवींद्र जडेजा, शार्दुल ठाकूर, पटेल, अजिंक्य. मोहम्मद सिराज, मुकेश कुमार, जयदेव उनाडकट, नवदीप सैनी
 




Edited by - Priya Dixit   
 
 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

PBKS vs MI: आजचा सामना कोण जिंकणार? पंजाब किंग्स आणि मुंबई इंडियन्स आज धरमशाला स्टेडियमवर आमनेसामने येतील

RCB vs KKR: आरसीबीने केकेआरला ६ गडी राखून पराभूत केले, विराट कोहलीने शानदार शतक झळकावले

GT vs SRH: हैदराबादचा संघ ८६ धावांवर सर्वबाद, गुजरातने दणदणीत विजयासह अव्वल स्थान पटकावले

प्रीती झिंटाने सोशल मीडियावर जोरदार टीका केली; पंजाब किंग्सने सलग चार सामने गमावले

ऑरेंज कॅपच्या शर्यतीत नवे वळण: दोन फलंदाजांनी ५०० हून अधिक धावा केल्या, वैभव सूर्यवंशी शर्यतीतून बाहेर

पुढील लेख
Show comments