Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

RBI ने असिस्टेंट मॅनेजरसह या पदांसाठी निघाल्या आहेत भरती, 10 एप्रिलपर्यंत करता येईल अर्ज

Webdunia
मंगळवार, 9 मार्च 2021 (10:31 IST)
रिझर्व बँक ऑफ इंडियाने लीगल ऑफिसर (ग्रेड B), मॅनेजर (Tech,civil), असिस्टेंट मॅनेजर (राजभाषा) आणि असिस्टेंट मॅनेजर (प्रोटोकॉल आणि सिक्योरिटी) पदांसाठी भरती काढली आहे. आरबीआयच्या ऑफिशियल वेबसाइट rbi.org.in वर जाऊन इच्छुक उमेदवार या पदांसाठी अर्ज करु शकतात.
 
आरबीआयच्या 29 पदांसाठी अर्ज मा‍गविण्यात आले आहे. यापैकी 12 पोस्ट ग्रेड 'ए' मध्ये सहाय्यक प्रबंधक (राजभाषा) साठी, 11 ग्रेड 'बी' मध्ये लीगल अधिकारी पदासाठी, 5 सहाय्यक प्रबंधक (प्रोटोकॉल आणि सुरक्षा) साठी आणि एक प्रबंधक (टेक-सिव्हिल) साठी आहे.
 
या पदांवर अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 10 एप्रिल आहे. या पदांवर उमेदवारांची निवड ऑनलाइन परीक्षा माध्यम द्वारे करण्यात येईल. ऑनलाइन परीक्षा मेरिट लिस्टच्या आधारावर उत्तीर्ण करणार्‍या उमेदवारांना साक्षात्कारासाठी बोलवण्यात येईल. इंटरव्यूह या भरती प्रक्रियेचा शेवटला राउंड असेल. उमेदवार GEN / OBC / PwBD / EWS याशी संबंधित आहे, त्यांना 600 रुपये अर्ज शुल्क द्यावा लागेल. एससी / एसटी उमेदवारांसाठी शुल्क रक्कम 100 रुपये इतकी आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

उत्कटासन करण्याचे 6 फायदे जाणून घ्या

प्रेरणादायी कथा : श्रावण बाळाची गोष्ट

Ratha Saptami 2025 रथी सप्तमी कधी? या दिवशी काय करावे

Golden Baba ६ कोटींचे सोने घालून फिरतात ६७ वर्षीय हे बाबा, प्रत्येक दागिन्याशी साधनेची एक कहाणी जोडलेली

Basant Panchami 2025 वसंत पंचमीला पिवळे वस्त्र का परिधान केले जातात?

सर्व पहा

नवीन

दररोज चालल्यास हे 7 आजार तुमच्या जवळ येत नाहीत, जाणून घ्या किती वेळ चालावे

पौष्टिक मुळ्याचे कटलेट रेसिपी

हा रस खराब कोलेस्ट्रॉल मुळापासून काढून टाकेल! जाणून घ्या 5 उत्तम फायदे

देशी तुपापासून बनवलेल्या नैसर्गिक मॉइश्चरायझरने मिळवा चमकदार आणि सुंदर त्वचा

या लोकांना संधिवात होण्याचा सर्वाधिक धोका असतो! 5 महत्त्वाच्या टिप्स जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments