Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

दरड कोसळल्यानंतर मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्ग पूर्ववत, महामार्ग वाहनांच्या वाहतुकीसाठी खुला

Webdunia
सोमवार, 24 जुलै 2023 (13:03 IST)
Mumbai Pune Expressway मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्गावर दरड कोसळल्याने ठप्प झालेली मुंबई-पुणे द्रुतगती महामार्गावरील वाहतूक सोमवारी पहाटे पुन्हा सुरू झाली कारण द्रुतगती मार्गावरील दोन मार्ग पुण्याहून महाराष्ट्राच्या राजधानीच्या दिशेने वाहनांच्या वाहतुकीसाठी खुले करण्यात आले. एका अधिकाऱ्याने ही माहिती दिली.
 
महामार्ग पोलिसांनी सांगितले की, डोंगरावरील ढिगारा आणि खड्डे हटवण्यासाठी त्यांनी सोमवारी दुपारी 12 ते 2 या वेळेत द्रुतगती मार्गावरील पुणे-मुंबई वाहतूक बंद ठेवण्याचा निर्णय घेतला आहे.
 
दुसऱ्या घटनेत पुणे जिल्ह्यातील खंडाळ्याजवळ सोमवारी पहाटे दीडच्या सुमारास दरड कोसळल्याने उर्से ते तळेगाव दरम्यान वाहतूक ठप्प झाली. सकाळी ढिगारा हटवल्यानंतर रस्ता वाहतुकीसाठी खुला करण्यात आला, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
रविवारी रात्री 10.30 च्या सुमारास रायगड जिल्ह्यातील आडोशी गावाजवळ मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्गावर भूस्खलन झाले, ज्यामुळे देशाच्या आर्थिक राजधानीकडे जाणार्‍या एक्सप्रेसवेच्या तीनही लेन ठप्प झाल्या, असे अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
बोरघाट महामार्ग पोलिस आणि रायगड पोलिसांचे कर्मचारी घटनास्थळी पोहोचले आणि डंपर आणि अर्थमूव्हरच्या मदतीने ढिगारा हटवण्यात आल्याचे त्यांनी सांगितले. 20 हून अधिक डंपरने मलबा हटवल्याचे त्यांनी सांगितले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Makeup Tricks : हिवाळ्यात तुमची लिपस्टिक आणि आयलायनर कोरडे झाले आहेत का? या टिप्स वापरा

मुलांमध्ये खोकला कमी करण्यासाठी हे ५ घरगुती उपाय वापरून पहा

Valentine week days list जाणून घ्या व्हॅलेंटाईन वीक लिस्ट, असे व्यक्त करा तुमचे प्रेम

अकबर-बिरबलची कहाणी : चोराच्या दाढीतला एक ठिपका

Radha Krishna Photo घरामध्ये राधा-कृष्णाची मूर्ती ठेवत असाल तर हे वास्तू नियम पाळावे

सर्व पहा

नवीन

मुंबई: अंधेरी येथील एका बँकेबाहेर ग्राहकांची मोठी गर्दी जमली, काय घडले ते जाणून घ्या

LIVE: पवार कोणत्या व्यासपीठावर जातील हे राऊत ठरवणार नाहीत- जितेंद्र आव्हाड

पुलवामा हल्ल्यातील शहीदांना पंतप्रधान मोदी आणि शाह यांनीही श्रद्धांजली वाहिली

नागपूरमध्ये वृद्ध महिलेला सीबीआय तपासाची भीती दाखवत डिजिटल पद्धतीने अटक करून २९ लाख रुपये लुटले

14 फेब्रुवारी पुलवामा शहिदांना आदरांजली!!

पुढील लेख
Show comments