Festival Posters

दरड कोसळल्यानंतर मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्ग पूर्ववत, महामार्ग वाहनांच्या वाहतुकीसाठी खुला

Webdunia
सोमवार, 24 जुलै 2023 (13:03 IST)
Mumbai Pune Expressway मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्गावर दरड कोसळल्याने ठप्प झालेली मुंबई-पुणे द्रुतगती महामार्गावरील वाहतूक सोमवारी पहाटे पुन्हा सुरू झाली कारण द्रुतगती मार्गावरील दोन मार्ग पुण्याहून महाराष्ट्राच्या राजधानीच्या दिशेने वाहनांच्या वाहतुकीसाठी खुले करण्यात आले. एका अधिकाऱ्याने ही माहिती दिली.
 
महामार्ग पोलिसांनी सांगितले की, डोंगरावरील ढिगारा आणि खड्डे हटवण्यासाठी त्यांनी सोमवारी दुपारी 12 ते 2 या वेळेत द्रुतगती मार्गावरील पुणे-मुंबई वाहतूक बंद ठेवण्याचा निर्णय घेतला आहे.
 
दुसऱ्या घटनेत पुणे जिल्ह्यातील खंडाळ्याजवळ सोमवारी पहाटे दीडच्या सुमारास दरड कोसळल्याने उर्से ते तळेगाव दरम्यान वाहतूक ठप्प झाली. सकाळी ढिगारा हटवल्यानंतर रस्ता वाहतुकीसाठी खुला करण्यात आला, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
रविवारी रात्री 10.30 च्या सुमारास रायगड जिल्ह्यातील आडोशी गावाजवळ मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्गावर भूस्खलन झाले, ज्यामुळे देशाच्या आर्थिक राजधानीकडे जाणार्‍या एक्सप्रेसवेच्या तीनही लेन ठप्प झाल्या, असे अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
बोरघाट महामार्ग पोलिस आणि रायगड पोलिसांचे कर्मचारी घटनास्थळी पोहोचले आणि डंपर आणि अर्थमूव्हरच्या मदतीने ढिगारा हटवण्यात आल्याचे त्यांनी सांगितले. 20 हून अधिक डंपरने मलबा हटवल्याचे त्यांनी सांगितले.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

डॉ. बाबा आढाव यांच्या पार्थिवावर शासकीय इतमामात अंत्यसंस्कार होणार राज्य शासनाचा निर्णय

मानसिक छळाला कंटाळून नागपूरमधील 29 वर्षीय कबड्डीपटू किरणची आत्महत्या

"शारीरिक संबंध ठेवल्यास मी पगार वाढवीन"; अधिकाऱ्याच्या त्रासला कंटाळून कंत्राटी नर्सने केले विष प्राशन

LIVE: महाराष्ट्र सरकारने वाघ-बिबट्याच्या हल्ल्याला राज्य आपत्ती घोषित केले

इंडिगो संकटावरून पृथ्वीराज चव्हाण यांनी केंद्र सरकारवर टीका केली

पुढील लेख
Show comments