Festival Posters

जेईईची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्याचा मृत्यू

Webdunia
मंगळवार, 5 नोव्हेंबर 2024 (14:51 IST)
अभियांत्रिकी अभ्यासक्रमाच्या प्रवेशासाठी संयुक्त प्रवेश परीक्षेची (जेईई) तयारी करणाऱ्या 16 वर्षीय विद्यार्थ्याचा राजस्थानमधील कोटा येथील तलवंडी भागात भाड्याच्या खोलीत मृतदेह आढळून आला. पोलिसांनी सांगितले की, विद्यार्थी पेइंग गेस्ट (पीजी) म्हणून राहत होता.
 
विद्यार्थ्याच्या कुटुंबीयांनी पोस्टमार्टम तपासणीस नकार दिला आणि दावा केला की मुलाचा मृत्यू नैसर्गिक कारणांमुळे झाला कारण त्याला गंभीर मायग्रेनचा त्रास होता आणि त्याच्यावर उपचार केले जात होते.
 
जवाहर नगरचे पोलिस उपअधीक्षक योगेश शर्मा यांनी सांगितले की, अथर्व रंजन हा मूळचा पाटणा, बिहारचा रहिवासी असून तो इंजिनीअरिंग प्रवेश परीक्षेच्या तयारीसाठी गेल्या दीड वर्षांपासून येथील एका संस्थेतून कोचिंग घेत होता. त्याने सांगितले की, विद्यार्थी त्याच्या आईसोबत तलवंडी परिसरात असलेल्या पीजी रूममध्ये राहत होता.
 
काय म्हणाली विद्यार्थ्याची आई : रंजनच्या आईच्या म्हणण्यानुसार, मुलाने शनिवारी रात्रभर अभ्यास केला आणि रविवारी सकाळी नाश्ता करून आणि नियमित औषधे घेऊन तो झोपी गेला. विद्यार्थिनी रंजनच्या आईच्या म्हणण्यानुसार, रविवारी दुपारी तिने रंजनला उठवण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा तिला तो बेशुद्ध अवस्थेत दिसला. शर्मा म्हणाले की, विद्यार्थ्याच्या आईनेही पोलिसांना सांगितले की मुलाच्या तोंडातून फेस येत आहे.
 
त्यांनी सांगितले की, रंजनला रुग्णालयात नेण्यात आले, तेथे त्याला मृत घोषित करण्यात आले. पोलिसांनी आत्महत्येची शक्यता नाकारली आहे आणि मुलाचे वजन जास्त आहे आणि त्याला गंभीर मायग्रेनचा त्रास आहे. 
Edited By - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Mahabharat : द्रौपदीच्या सुंदर शरीराचे रहस्य काय होते?

Indian Navy Recruitment 2026: बारावी उत्तीर्ण उमेदवारांसाठी भारतीय नौदलात भरती

या टिप्स फॉलो केल्याने तुमची त्वचा बराच काळ तरुण राहील

हिवाळ्यात हीटर चालवताना कधीही या चुका करू नका

व्यायामानंतरच्या या 3 चुका तुमच्या आरोग्यासाठी हानिकारक ठरू शकतात; तज्ञांकडून योग्य उपाय जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments