Marathi Biodata Maker

पुलवामा हल्ला आम्हीच केला

Webdunia
बुधवार, 20 फेब्रुवारी 2019 (09:16 IST)
पाकिस्तानचे पंतप्रधान इम्रान खान यांनी काही वेळापूर्वी एक व्हिडिओ प्रसिद्ध करून पुलवामा हल्ल्यामागे पाकिस्तानचा हात नसल्याचा दावा केला होता. यानंतर लगेचच काही वेळानंतर दहशतवादी संघटना जैश-ए-मोहम्दने दुसरा व्हिडिओ प्रसिद्ध करून इम्रान यांचा दावा खोडून काढत पुलवामा हल्ल्यामागे 'जैश'च असून, त्याची संपूर्ण जबाबदारी घेत असल्याचे पुन्हा एकदा स्पष्ट केले. 14 फेब्रुवारी रोजी पुलवामा येथे केंद्रीय सीमा सुरक्षा दलाच्या ताफ्यावर दहशतवाद्यांनी आत्मघाती हल्ला केला होता. या हल्ल्यात 40 जवानांना हौतात्म्य पत्करावे लागले होते.
 
जैशने प्रसिद्ध केलेल्या या नव्या व्हिडिओमध्ये संघटनेच्या बॅनरसमोर एक दहशतवादी भूमिका मांडताना दिसत आहे. पुलवामासारखे हल्ले आम्ही कधीही, कुठेही घडवून आणू शकतो. 
 
आम्ही आमच्या इच्छेनुसार केव्हाही हल्ले करू शकतो, अशी दर्पोक्ती दहशतवादी संघटनेने केली आहे. या हल्ल्याचा कोणताही पुरावा नसल्याचा इम्रान खान यांनी केलेला दावाही या व्हिडिओमध्ये खोडून काढण्यात आला आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

पुढील लेख
Show comments