Marathi Biodata Maker

एअरटेलने 76 रुपयांची रिचार्ज योजना सुरू केली

Webdunia
दूरसंचार कंपनी भारती एअरटेलने आपल्या नवीन ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी 76 रुपयांची नवीन योजना आणली आहे. एअरटेल वापरकर्त्यांना या योजनेसह डेटा आणि टॉकटाइम देण्यात येईल. एअरटेलचा हा प्लॅन 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो.
 
एअरटेलची नवीन फर्स्ट रिचार्ज (FRC) योजना कंपनीच्या सध्याच्या 78 रुपये, 229 रुपये, 344 रुपये, 495 रुपये आणि 559 रुपयांच्या FRC योजनेसह समाविष्ट झाली आहे. रिचार्ज केल्यावर 28 दिवसांसाठी 26 रुपयांचा टॉकटाइम आणि 100 एमबी 2 जी /3 जी /4 जी डेटा 28 दिवसांसाठी उपलब्ध असेल. 
 
लक्षात ठेवण्याची गोष्ट म्हणजे, रिचार्ज केल्यानंतर व्हॉईस कॉलसाठी 60 पैसे प्रति मिनिट चार्ज केले जाईल. हे रिचार्ज केवळ एअरटेलच्या नवीन वापरकर्त्यांसाठी वैध असेल. नवीन सिम कार्ड घेतल्यानंतर, एअरटेल वापरकर्त्यास My Airtel App किंवा कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइटवरून रिचार्ज करावं लागेल.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shiv Jayanti 2026 Slogan in Marathi छत्रपती शिवाजी महाराज घोषवाक्य मराठी

Royal Baby Names मुलींसाठी छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या नावावरून प्रेरित आधुनिक आणि अर्थपूर्ण नावे

Ramadan 2026 रमजान मध्ये कधीपासून? तारखा, महत्त्व आणि रोजाचे नियम जाणून घ्या

Mangal gochar 2026: कुंभ राशीत मंगळाचा प्रवेश, या राशींचे उजळणार नशीब; तुमच्या राशीवर काय होणार परिणाम?

किडनीच्या रुग्णांनी या भाज्याचे सेवन करू नये, समस्या वाढेल

सर्व पहा

नवीन

पाकिस्तान हॉकी कर्णधारावरील दोन वर्षांची बंदी उठवली

मोहम्मद नबीने 41 व्या वर्षी आयसीसी स्पर्धेत इतिहास रचला

सर्वोच्च' निर्णयावर ट्रम्प संतापले, सर्व देशांवर 10% जागतिक टॅरिफची घोषणा केली

एआय इम्पॅक्ट समिट 2026 मध्ये महाराष्ट्राकडून डिजिटल प्रशासनाचा एक नवा चेहरा सादर : मंत्री आशिष शेलार

मुस्लिम समुदायासाठी 5% आरक्षण रद्द ,महाराष्ट्र सरकारच्या निर्णयाला मुंबई उच्च न्यायालयात आव्हान

पुढील लेख
Show comments