suvichar

नोकिया 4.2 भारतात 10,999 रुपयांमध्ये लाँच

Webdunia
मंगळवार, 7 मे 2019 (16:22 IST)
नोकिया 4.3 ला कंपनीने भारतात लाँच केले आहे. हा फोन गूगलच्या एंड्रॉयड वन प्लॅटफॉर्मावर काम करतो. या फोनला कंपनीने फेब्रुवारीत मोबाइल वर्ल्ड काँग्रेसच्या दरम्यान लाँच केला होता. नोकिया 4.2 ची किंमत 10,999 रुपये ठेवण्यात आली आहे ज्यात 3GB + 32GB मिळेल. पण भारतात दोन जीबी रॅम असणारा वेरियंट लाँच करण्यात आला नाही.  
 
नोकियाच्या ये फोनमध्ये 5.7 इंचेची एचडी प्लस डिस्प्ले देण्यात आली आहे, ज्यात वरच्या बाजुला एक वॉटरड्रॉप नॉच आहे. कंपनीने याला स्नैपड्रैगन 439 चिपसेटचा वापर केला आहे. बेक पॅनलची गोष्ट केली तर नोकिया 4.2 मध्ये फ्लॅश लाइट, एक 2.5 डी कर्व्ड ग्लास आणि फिंगरप्रिंट स्कॅनर मिळेल. कॅमेर्‍याची गोष्ट केली तर फोनमध्ये डुअल कॅमेरा सेटअप मिळेल जो 13मेगापिक्सल+2मेगापिक्सलचे सेंसर आहे. सेल्फी प्रेमी आणि व्हिडिओ कॉलिंग  कॉलिंगसाठी यात 8 मेगापिक्कलचा सेंसर देण्यात आला आहे. तसेच हा फोन 3000 एमएएचच्या बॅटरीसोबत येतो. कंपनीने या फोनमध्ये एंड्रॉयड 9 पाई ओएस दिला आहे. हा फोन दोन रंगात येणार आहे, पहिला आहे काळा आणि दुसरा पिंक सैंड असेल.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

LIVE: नागपुरतील महावितरण वीज यंत्रणा बळकट करणार

नीट पेपरफुटीमागील मुख्य सूत्रधारला पी. व्ही. कुलकर्णी याला पुण्यातून अटक

आषाढी वारीसाठी अहिल्यानगर प्रशासन सतर्क,जिल्हा प्रशासनाने मोठी तयारी केली

अमरावती जिल्ह्यात रस्ते अपघातग्रस्तांसाठी पंतप्रधान मदत योजना राबविण्यात आली, १.५ लाख रुपयांपर्यंतचे कॅशलेस उपचार मोफत देणार

विदर्भात १५ जूनपासून शाळा पुन्हा सुरू करण्याच्या निर्णयाला उच्च न्यायालयात आव्हान, शिक्षण विभागाला नोटीस बजावली

पुढील लेख
Show comments