rashifal-2026

पुण्यात कारमधून उतरताच बाप-लेकाची हत्या, 5 - 6 जणांच्या टोळक्याकडून कोयत्याने वार

Webdunia
गुरूवार, 13 जानेवारी 2022 (10:18 IST)
पुणे : लोणीकंद येथे बुधवारी रात्री बाप-लेकाची हत्या झाल्याची घटना घडली आहे. हत्येच्या गुन्ह्यात जामिनावर सुटलेल्या आरोपीचा व त्याच्या वडिलांचा खून केल्याची घटना सातवाजेच्या सुमारास घडली. या प्रकरणी लोणींकद पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. सनी कुमार शिंदे (वय 22) आणि कुमार मारूती शिंदे (वय 55, दोघेही रा. शिंदे वस्ती, लोणीकंद) अशी खून झालेल्या बापलेकांची नावे आहेत. 
 
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार गेल्या वर्षी फेब्रुवारी महिन्यात सचिन शिंदे या तरुणाचा खून झाला होता. सनी शिंदे याच्यावर खूनाचा गुन्हा दाखल होता. या प्रकरणात तो तीन महिन्यांपूर्वी जामिनावर बाहेर आला  असून बुधवारी रात्री त्याच्या कारमधून तो आणि त्याचे वडील लोणीकंद येथून शिंदे वस्ती कडे निघाले होते. त्यावेळी सफारी कारमधून 5 ते 6 जण आले आणि त्यांनी सनी शिंदे याला अडवलं. टोळक्याकडून त्यांच्यावर धारदार शस्त्रांनी वार सुरू केले गेले.
 
सनीला वाचविण्यासाठी वडील कुमार शिंदे मध्ये आले. त्यावेळी टोळक्याने त्यांच्यावर देखील वार केले. या हल्ल्यात दोघेही गंभीर जखमी होऊन त्यांचा मृत्यू झाला. या घटनेनंतर टोळके पसार झाले. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

Ladki Bahin Yojana: लाडक्या बहिणींना 3000 रुपये मिळणार?

पुणे विमानतळावर इंडिगोच्या 32 उड्डाणे रद्द, शेकडो प्रवासी अडकले

गोंदियातील गौसिया मशिदीने दाखल केलेली याचिका मुंबई उच्च न्यायालयाच्या नागपूर खंडपीठाने फेटाळली

LIVE: उरण मार्गावर अतिरिक्त उपनगरीय रेल्वे सेवांना मंजुरी देण्याची मुख्यमंत्री फडणवीसांची घोषणा

केंद्र सरकारने इंडिगो प्रकरणाची उच्चस्तरीय चौकशी करण्याचे आदेश दिले

पुढील लेख
Show comments