Festival Posters

गणपती बाप्पा पावले, सापडले चोर

Webdunia
बुधवार, 26 सप्टेंबर 2018 (09:18 IST)
मुंबईत गणेशोत्सव वेळेत अनेक चोरांनी आपली चांदी केली होती. यामध्ये मुख्यतः प्रवासी मार्ग असेल्या  दादर ते चिंचपोकळी स्थानकातील लोकलमधील गर्दीचा फायदा घेत चोरी झालेल्या 20 मोबाइल जप्त केले असून, हे यश दादर रेल्वे पोलिसांना  आले आहे. पहिल्या फेरीत पकडलेल्या मोबाइलची एकूण किंमत 4 लाख 75 हजार रुपये आहे. हे माहिती सेंट्रल परिमंडळाचे उपायुक्त पुरुषोत्तम कराड यांनी दिली आहे. यामध्ये पोलिसांनी  20 मोबाइलपैकी 7 मोबाइल मालकांची ओळख पटवण्यात आली आहे. उर्वरित 13 मोबाइल मालकांची ओळख  अजून तरी पटलेली नाही. मात्र नागरिकांचे मोबाइल चोरी झालेले आहे त्यांनी दादर रेल्वे पोलिसांशी संपर्क साधावा, असे आवाहन पोलीस उपायुक्त पुरुषोत्तम कराड यांनी केले .
 
गणेश विसर्जन मिरवणुकीदरम्यान मोबाईल चोरी करणारी परराज्यातील टोळी येणार असल्याची माहिती मिळाली होती. यामुळे  लोहमार्ग पोलिसांनी मोठा बंदोबस्त ठेवला. मुंबई येथील चिंचपोकळी रेल्वे स्थानकात लोकलमध्ये चढत असताना ज्ञानेश्वर जगताप यांच्या खिशातील 17 हजाराचा मोबाईल काढून पलायन करणाऱ्या दिल्लीतील हरीषकुमार अमरसिंग या चोराला लोहमार्ग पोलिसांनी मुद्देमालासह अटक केली आहे. त्यामुळे गणेशोत्सव मध्ये मुंबईला जे गालबोट लागेल ते दूर करता येणार आहे.
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

स्वर्ग आणि नरक खरंच असतात का? जाणून घ्या सत्य

Wheat Storage Tips: अशा प्रकारे साठवा गहू; वर्षभर सुरक्षित राहील एकही कीड लागणार नाही

What is Box Breathing फक्त ४ सेकंदात मिळवा मानसिक शांती: जाणून घ्या बॉक्स ब्रीदिंगची जादू

एप्रिल ते जूनच्या सुट्ट्यांमध्ये भारतातील या अद्भुत सणांना आवर्जून भेट द्या; ज्यामुळे तुमची सहल अविस्मरणीय ठरेल

Salt vastu remedies घरात लोक सतत आजारी पडत असतील तर एकदा हे नक्की करुन बघा

सर्व पहा

नवीन

दोन दिवसांत चार आयपीएल सामने खेळले जातील, आरसीबी, मुंबई इंडियन्स आणि सीएसके सारखे संघ आपापल्या सामन्यांसाठी मैदानावर उतरतील

Jyotiba Phule Jayanti 2026 Speech महात्मा ज्योतिबा फुले जयंती निमित्त सुंदर भाषण

शरद पवारांनी राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणाच्या चर्चांना लावला 'पूर्णविराम'; शशिकांत शिंदे यांनी पक्षाची भूमिका स्पष्ट केली

LIVE: पुण्यातील ७१० कोटी रुपयांचा कात्रज-कोंढवा रस्ते प्रकल्प भूसंपादनातील अडथळ्यांमुळे रखडला

'लाडकी बहीण योजना' बंद करा... मुंबई उच्च न्यायालयाने महाराष्ट्र सरकारला असे का म्हटले? जाणून घ्या संपूर्ण प्रकरण

पुढील लेख
Show comments