Festival Posters

"भारताची विकासगाथा आता कोणीही थांबवू शकत नाही," "मोदीज मिशन" पुस्तकाच्या प्रकाशनप्रसंगी म्हणाले-मुख्यमंत्री

Webdunia
शनिवार, 25 ऑक्टोबर 2025 (15:00 IST)
पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे जीवन, विचार आणि कार्यशैलीवर लक्ष केंद्रित करणारे "मोदीज मिशन" हे पुस्तक मुंबईतील राजभवन येथे राज्यपाल आचार्य देवव्रत, मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या हस्ते प्रकाशित झाले. प्रसिद्ध वकील आणि लेखक बर्जिस देसाई यांनी लिहिलेले हे पुस्तक पंतप्रधान मोदींचे जीवन, राष्ट्रीय पुनर्जागरण आणि स्वावलंबी भारताच्या कल्पनेची कहाणी सादर करते.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार राजभवनातील कार्यक्रमाला संबोधित करताना महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस म्हणाले की, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या नेतृत्वाखाली सुरु असलेला भारताचा विकास प्रवास आता कोणीही थांबवू शकत नाही.  
ALSO READ: महिला डॉक्टरच्या आत्महत्येप्रकरणी आरोपीला अटक
'मोदीज मिशन' या पुस्तकाच्या प्रकाशन सोहळ्यात फडणवीस बोलत होते
मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस शुक्रवारी मुंबईतील राजभवन येथे बर्जीस देसाई यांनी लिहिलेल्या 'मोदीज मिशन' या पुस्तकाच्या प्रकाशनाला उपस्थित होते. 
ALSO READ: गाझाबाबत नवीन निर्णय, युद्धानंतर गाझा पट्टीचे व्यवस्थापन स्वतंत्र तांत्रिक तज्ञांची समिती करणार
मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी हे पुस्तक पंतप्रधान मोदींच्या जीवनाचे आणि दृष्टिकोनाचे तपशीलवार चित्रण असल्याचे वर्णन केले. ते म्हणाले की, पंतप्रधान मोदींनी २०४७ पर्यंत मजबूत अर्थव्यवस्थेचा पाया रचला आहे. ते २१ व्या शतकाचे शिल्पकार आहे.  
ALSO READ: नेपाळमध्ये भीषण अपघात; जीप दरीत कोसळल्याने आठ जणांचा दुर्दैवी मृत्यू
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

२१ नोव्हेंबरपासून मार्गशीर्ष महिना सुरु, श्री गुरुदेव दत्तांची भक्ती आणि महालक्ष्मीची कृपादृष्टीचा काळ

Wedding Wishes In Marathi नवीन लग्नाच्या शुभेच्छा मराठी

एनआयटी नागपूरने रिक्त जागा जाहीर केल्या ,शिक्षकेतर पदांसाठी बंपर भरतीची घोषणा

फक्त 10 मिनिटांत बनवा हे घरगुती केसांचे तेल, केस गळणे थांबेल

हिवाळ्यात आरोग्याची काळजी घेण्यासाठी या 5 गोष्टी खा

सर्व पहा

नवीन

धोनीच्या गावी रो-कोची क्रेझ, पहिल्या एकदिवसीय सामन्याच्या तिकिटांसाठी गर्दी

LIVE: पालघरात क्लोरीन गॅसची गळती, एकाचा मृत्यू

जर मला माहित असतं तर मी अनंतच्या कानशिलात लगावली असती, पंकजा मुंडे यांनी गौरीच्या पालकांना सांगितले

Constitution Day 2025 संविधान दिन कधी आणि का साजरा केला जातो?

10 दहशतवाद्यांची मायानगरीत 4 दिवसांची दहशत; 26/11 चे ते भयानक दृश्य

पुढील लेख
Show comments