Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

'याल अंगावर तर घेऊ शिंगावर!', शाह यांच्या वक्तव्यावर शिवसेनेचे विधान

amit shah
Webdunia
लोकसभा निवडणुकीत युती करण्याच्या मुद्द्यावर भाजप आणि पक्षाची जुनी सहयोगी शिवसेना यांच्यात शब्दांचे वार सुरू झाले आहेत. एका दिवसापूर्वीच भाजप अध्यक्ष अमित शाह यांनी अप्रत्यक्ष रूपाने शिवसेनेला चेतावणी दिली की युती केली तर चांगलाच नाही तर निवडणुकीत माजी सहकार्यांना फेकून देणार. यावर शिवसेनेने म्हटले की त्यांच्याशी भिडणार्‍यांना ते तोंड देयला तयार आहेत.
 
शिवसेना खासदार संजय राऊत यांनी शाह यांच्या वक्तव्यावर विधान करत म्हटले की "शिवसेना पोकळ धमक्या आणि पाद्रया पावट्यांच्या इशार्‍यांना कधीच घाबरली नाही. शिवसेनेचे काळीज वाघाचा आहे. अफजल खान आणि औरंगजेब आम्हीच पटकवले, इतक्या लवकर विसरलात?
 
शाह यांचे वक्तव्य महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या त्या वक्तव्यानंतर आले आहे ज्यात पक्ष कार्यकर्त्यांना राज्याच्या 48 लोकसभा जागांमधून 40 वर विजय मिळवण्याचा लक्ष्य निर्धारित करायला सांगितले गेले होते.
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chaitra Navratri 2025 भारतातील दहा प्रमुख श्रीराम मंदिर

Gudi Padwa 2025 Rangoli Designs गुढीपुढे काढण्यासाठी रांगोळी डिझाईन

हिंदू नववर्षापूर्वी घरातून बाहेर काढून टाका या ७ वस्तू, जीवनात सुख-समृद्धी येईल

फाटलेले ओठ गुलाबी करण्यासाठी नारळाच्या तेलात हे मिसळून लावा

नारळ पाणी कोणी पिऊ नये पिण्यापूर्वी त्याचे तोटे जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

RR vs CSK: ऋतुराजची मेहनत वाया गेली, चेन्नईला हरवून राजस्थानने विजयाचे खाते उघडले

LIVE:मनसेचा गुढीपाडवा मेळावा आज ,मनसे कार्यकर्ते आणि समर्थकांमध्ये प्रचंड उत्साह

कुणाल कामरा यांना देशविरोधी संघटनांकडून 4 कोटी रुपये मिळाल्याचा शिवसेना नेते निरुपम यांचा मोठा आरोप

CBSE ने इयत्ता 9 वी ते 12 वी साठी नवीन अभ्यासक्रम जारी केला

आरएसएस स्वयंसेवक स्वतःसाठी नाही तर इतरांसाठी काम करतात-मोहन भागवत

पुढील लेख
Show comments