rashifal-2026

'याल अंगावर तर घेऊ शिंगावर!', शाह यांच्या वक्तव्यावर शिवसेनेचे विधान

Webdunia
लोकसभा निवडणुकीत युती करण्याच्या मुद्द्यावर भाजप आणि पक्षाची जुनी सहयोगी शिवसेना यांच्यात शब्दांचे वार सुरू झाले आहेत. एका दिवसापूर्वीच भाजप अध्यक्ष अमित शाह यांनी अप्रत्यक्ष रूपाने शिवसेनेला चेतावणी दिली की युती केली तर चांगलाच नाही तर निवडणुकीत माजी सहकार्यांना फेकून देणार. यावर शिवसेनेने म्हटले की त्यांच्याशी भिडणार्‍यांना ते तोंड देयला तयार आहेत.
 
शिवसेना खासदार संजय राऊत यांनी शाह यांच्या वक्तव्यावर विधान करत म्हटले की "शिवसेना पोकळ धमक्या आणि पाद्रया पावट्यांच्या इशार्‍यांना कधीच घाबरली नाही. शिवसेनेचे काळीज वाघाचा आहे. अफजल खान आणि औरंगजेब आम्हीच पटकवले, इतक्या लवकर विसरलात?
 
शाह यांचे वक्तव्य महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या त्या वक्तव्यानंतर आले आहे ज्यात पक्ष कार्यकर्त्यांना राज्याच्या 48 लोकसभा जागांमधून 40 वर विजय मिळवण्याचा लक्ष्य निर्धारित करायला सांगितले गेले होते.
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

वडील जिवंत असताना मुलाने ही ५ कामे करू नयेत, हिंदू धर्मात मुलांसाठी खास नियम

Tips for storing lemon pickles लिंबाचे लोणचे वर्षानुवर्षे या पारंपारिक पद्धतींने साठवा

प्रेम म्हणजे नक्की काय असतं? शब्दांच्या पलीकडचं एक नातं!

Valentine's Week Full Calendar 2026 व्हॅलेंटाईन वीकचे ७ दिवस: रोज काय खास करावं? जाणून घ्या संपूर्ण वेळापत्रक

२०२७ पर्यंत 'मंगळ' देणार मोदींना बळ; त्यानंतर भारतीय राजकारणात कोणाचा सूर्योदय?

सर्व पहा

नवीन

LIVE: वसई-विरारमध्ये बेकायदेशीर बांधकामांविरुद्ध महापालिकेच्या कारवाईदरम्यान हिंसाचार उसळला

नागपूर जिनिंग कारखान्यात भीषण आग, 8 वर्षीय मुलगा होरपळला

नागपूरमधील ड्रग्ज तस्करी रॅकेटचा पर्दाफाश, खाजगी बसमध्ये सीटखाली लपवून ठेवलेले 4 लाख रुपयांचे एमडी जप्त

टी-20 विश्वचषक 2026 : झिम्बाब्वेचा ऑस्ट्रेलियावर 23 धावांनी विजय

PM Kisan पंतप्रधान किसान सन्मान निधीचा २२ वा हप्ता अडचणीत, यामुळे ३० लाख शेतकऱ्यांचे पेमेंट लांबू शकते

पुढील लेख
Show comments