Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

अजूनही नाराजी नाट्य सुरु, आता अशोक चव्हाण नाराज

अजूनही नाराजी नाट्य सुरु  आता अशोक चव्हाण नाराज
Webdunia
शुक्रवार, 24 जुलै 2020 (16:17 IST)
राज्यात महाविकास आघाडीतील सार्वजनिक बांधकाममंत्री अशोक चव्हाण हेच नाराज असल्याची माहिती समोर येत असून कॅबिनेट बैठकीतच त्यांनी ही नाराजी व्यक्त केली. खुद्द मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना त्यांनी ही नाराजी बोलून दाखवली आहे.
 
महाविकास आघाडीच्या मंत्र्यांमध्ये नाराजीला अधिकारी जबाबदार असून, आता तर अशोक चव्हाण यांनी देखील संबधित मंत्र्यांना विचारात न घेता अधिकारी प्रस्ताव मंजूरीसाठी देत असल्याबाबत नाराजी व्यक्त केली आहे. सार्वजनिक बांधकाम खात्याच्या विभाजनाचा प्रस्ताव अधिकाऱ्यांनी अशोक चव्हाण यांना न विचारता मंजुरीसाठी मांडल्याने अशोक चव्हाण संतप्त झाले असून, त्यांनी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरेंकडे आपली नाराजी व्यक्त केल्याची माहिती सूत्रांनी दिली आहे. दरम्यान याआधी देखील अशोक चव्हाण यांनी नोकरशहांची तक्रार मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्याकडे केली होती.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Ice for Weight Loss वजन कमी करण्यासाठी आइस हॅक, जाणून घ्या काय आहे हा प्रकार

Nyctophobia म्हणजे काय, तुम्हाला त्याची लक्षणे आहेत का?

29 मार्च रोजी 6 अशुभ योग, 5 राशींच्या लोकांना सावधगिरी बाळगावी लागेल, 5 उपाय करावे लागतील

नटराजाष्टकम् Nataraja Ashtakam

Saint Balumama Information सद्गुरू संत श्री बाळूमामा

सर्व पहा

नवीन

ठाण्यात चेन स्नॅचर चेन्नई पोलिसांकडून एन्काउंटरमध्ये ठार

LIVE: वर्धा जिल्ह्यातील २३ ग्रामपंचायत क्षेत्रात 'आपले सरकार' केंद्रे स्थापन होणार

तीन मुलांचे मृतदेह त्यांच्या घरात रहस्यमय मृतावस्थेत आढळले

‘मनसेला शेवटचा इशारा…’,मराठी न बोलल्याने हिंदी भाषिकांना मारहाण केल्याबद्दल चिराग पासवान यांची लोक जनशक्ती पार्टी संतप्त

उद्धव ठाकरे हे आधुनिक जगाचे औरंगजेब आहे... शिवसेना नेत्याने विधानावरून गदारोळ

पुढील लेख
Show comments