Festival Posters

तारक मेहताला 14 वर्ष पूर्ण

Webdunia
गुरूवार, 28 जुलै 2022 (19:07 IST)
टीव्ही जगतातील लोकप्रिय सिटकॉम 'तारक मेहता का उल्टा चष्मा'ने 14 वर्षे पूर्ण केली आहेत. या पराक्रमासाठी टीव्हीवरील सर्वात जास्त काळ चालणाऱ्या शोची नोंद गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्येही झाली आहे. शोची संपूर्ण टीम खूप खूश आहे. दिग्दर्शक मालव रझदा यांनी सोशल मीडियावर एक पोस्ट टाकून आनंद व्यक्त केला. अलीकडेच 'तारक मेहता का उल्टा चष्मा'च्या टीमने 14 वर्षे पूर्ण झाल्याचा आनंद साजरा केला. आता हा शो 15 व्या वर्षात पदार्पण करत आहे.
मालव राझदाने केकचा फोटो शेअर केला आहे
या प्रसंगी मालव राजदाने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर केकचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यावर लिहिले आहे - तारक मेहता का उल्टा चष्मा 15 व्या वर्षात प्रवेश करत आहे. कॅप्शनमध्ये मालव रझदाने लिहिले, 'हा एक अद्भुत प्रवास होता. मी सर्वांचे मनापासून आभार मानतो. '
 
'तारक मेहता'चे हे 3 स्टार या जगात नाहीत
'तारक मेहता का उल्टा चष्मा'ला 14 वर्षे पूर्ण झाल्यामुळे चाहत्यांपासून ते शोच्या कलाकारांपर्यंत सर्वच जण उत्सवाच्या मूडमध्ये आहेत. पण, आता या संघातील तीन जण या जगात नाहीत. नट्टू काकांची भूमिका साकारणाऱ्या घनश्याम नायकापासून ते कवीकुमार आझाद आणि प्रॉडक्शन कंट्रोलर अरविंद मरचंडे या जगात नाहीत.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

आलिया भट्ट डिजिटल जगाला निरोप देईल? अभिनेत्रीच्या ताज्या विधानामुळे खळबळ उडाली

महेश बाबू यांचा 'वाराणसी' हा चित्रपट या दिवशी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार

Mardaani 3 Review 'मदानी ३' पाहण्यापूर्वी हा रिव्ह्यू नक्की वाचा; धाडसी शिवानी रॉयची सर्वात कमकुवत लढाई?

'धुरंधर' ते देवखेल'... OTT वर या आठवड्यात काय पाहाल? या ५ सिनेमा आणि वेब सिरीज नक्की बघा

अरिजीत सिंह करणार राजकारणात एन्ट्री!

सर्व पहा

नवीन

वाराणसीला जाताय? 'या' गोष्टी केल्याशिवाय तुमचा प्रवास पूर्ण होणार नाही

मनोज बाजपेयी यांचा 'घुसखोर पंडित' हा चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वीच वादात सापडला

कंगना रनौत-चिराग पासवान संसदेत एकत्र दिसले

राजपाल यादव यांच्या अडचणी वाढल्या; दिल्ली उच्च न्यायालयाने कडक आदेश जारी केला

विजय देवरकोंडा सोबतच्या लग्नाच्या अफवांवर रश्मिका मंदानाने मौन सोडले, दिली ही प्रतिक्रिया

पुढील लेख
Show comments