rashifal-2026

पासवर्ड सुरक्षित ठेवण्यास Google करेल तुमची मदत

Webdunia
शुक्रवार, 4 ऑक्टोबर 2019 (11:48 IST)
तुमच्या पासवर्डला सुरक्षित ठेवण्यात आता गूगल तुमची मदत करेल. कंपनीने आधी पासवर्ड चेक करण्यासाठी एक्स्टेन्शन जारी केले होते, पण कंपनीने आता याला इनबिल्ट फीचर बनवण्याचा निर्णय घेतला आहे ज्याने रियल टाइम पासवर्ड प्रोटेक्शन मिळू शकेल.   
 
या वर्षी फेब्रुवारीमध्ये गूगलने आपल्या वेब ब्राउझर क्रोमसाठी पासवर्ड चेकअप एक्स्टेन्शन लाँच केले होते. कंपनीनुसार, हे एक्स्टेन्शन 10 लाखवेळा   डाउनलोड करण्यात आले होते, पण आता लवकरच गूगल क्रोममध्ये बिल्ट इन पासवर्ड चेकअप देण्यात येईल. यानंतर युजर्सला कुठल्याही एक्स्टेन्शनची गरज राहणार नाही. गूगल पासवर्ड मॅनेजर एंड्रॉयड आणि क्रोममध्ये सिंक होतो.   
 
कंपनी आता एक नवीन पासवर्ड चेकअप फीचर आणत आहे, जो हा शोध लावेल की तुमचा लॉग इन एखाद्या मोठ्या सिक्योरिटी ब्रीचचा भाग तर नाही आहे. जर कुठल्याही मोठ्या हॅ़किंगमध्ये तुमचा अकाउंट पासवर्ड ब्रीच झाला आहे, तर गूगल तुम्हाला पासवर्ड बदलण्याचा सल्ला देईल. जर तुम्ही कमजोर पासवर्डचा वापर करत आहात, तर यासाठी गूगल तुम्हाला सचेत करेल. यासाठी क्रोममध्ये बिल्ट इन फीचर देण्यात येईल.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Christmas 2025 Gift Ideas नाताळनिमित्त मित्रांसाठी काही खास गिफ्ट आयडियाज

शेंगदाणे खाल्ल्याने शरीराला हे 9 फायदे मिळतात

बोर्ड परीक्षेत हस्ताक्षर सुधारण्यासाठी आणि पूर्ण गुण मिळविण्यासाठी 5 सर्वोत्तम टिप्स जाणून घ्या

हिवाळ्यात तुमचा चेहरा काळवंडतोय का ? कारणे आणि उपाय जाणून घ्या

Health Benefits of Roasted Potatoes : भाजलेले बटाटे खाल्ल्याने आरोग्याला हे 6 आरोग्यदायी फायदे मिळतात

सर्व पहा

नवीन

भाजपा ज्येष्ठ नेते धनराज आसवानी यांचा अजित पवारांच्या राष्ट्रवादी काँग्रेस मध्ये प्रवेश

काँग्रेसच्या तालुकाध्यक्ष गोविंद यादव यांनी पक्ष सदस्यत्व आणि पदाचा राजीनामा दिला

LIVE: पुणे-पिंपरीत दोन्ही राष्ट्रवादी काँग्रेस एकत्र येणार, युतीची अजित पवारांची मोठी घोषणा

टाटा ओपन गोल्फ: टाटा ओपनमध्ये जगलान आणि संधू यांची संयुक्त आघाडी

भारताने नूर खान एअरबेसवर मोठा हल्ला केला..., पाकिस्तानच्या परराष्ट्रमंत्र्यांची मोठी कबुली

पुढील लेख
Show comments