Festival Posters

मोदी यांना ट्विटरवरकडून 2019 मधील गोल्डन पुरस्कार

Webdunia
बुधवार, 11 डिसेंबर 2019 (10:01 IST)
ट्विटरने वर्ष 2019 मधील ट्रेंड्स जाहीर केले आहेत. ज्यामध्ये सर्वाधिक लाईक, कमेंट आणि रिट्वीट होणाऱ्या ट्वीटचा समावेश आहे. तसेच ट्विटरने इमोजींची लिस्टही जाहीर केली आहे. ज्याचा भारतीयांनी सर्वाधिक वेळा वापर केला आहे. ट्विटरने राजकीय, मनोरंजनसहीत अनेक वेगवेगळ्या क्षेत्रातील ट्रेंडही जाहीर केले आहेत. या सर्वांमध्ये पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना ट्विटरवरकडून 2019 मधील गोल्डन पुरस्कार  मिळाला आहे.
 
पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी 2019 च्या लोकसभा निवडणुकीत विजय मिळाल्यावर #VijayiBharat या हॅशटॅगसह 23 मे रोजी एक ट्वीट केले होते. मोदींच्या या ट्वीटला 2019 चा गोल्डन ट्वीट पुरस्कार  मिळाला आहे. या ट्वीटला आतापर्यंत 117.6 हजार लोकांनी रिट्वीट केले. तसेच 420.6 हजार लोकांनी लाईक केले.मुंबई : मायक्रोब्लॉगिंग साईट ट्विटरने वर्ष 2019 मधील ट्रेंड्स जाहीर केले आहेत. ज्यामध्ये सर्वाधिक लाईक, कमेंट आणि रिट्वीट होणाऱ्या ट्वीटचा समावेश आहे. तसेच ट्विटरने इमोजींची लिस्टही जाहीर केली आहे. ज्याचा भारतीयांनी सर्वाधिक वेळा वापर केला आहे. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shree Mangeshi Rathyatra Goa 2026 श्री मंगेशी रथयात्रा गोवा बद्दल संपूर्ण माहिती

संत तुकाराम महाराजांचे ५ अभंग जे तुमचे जीवन बदलू शकतात

Essay on Corruption: भ्रष्टाचार: देशाच्या प्रगतीतील मोठा अडथळा

Weight Loss Recipe वजन कमी करायचे आहे? नाश्त्याला बनवा कमी तेलातले बाजरीचे अप्पे

नवर्‍याला 'अहो' म्हणण्यामागे दडलंय तरी काय? मराठी संस्कृतीतील त्यामागचे खास कारण माहित आहे का!

सर्व पहा

नवीन

'पवारांना त्यांचे शिष्य सल्ला देत आहे,' राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाच्या अटकळांवर संजय राऊत यांचा कडक उपहास

NCP party merger 'शोकसभेनंतर उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार राष्ट्रवादी काँग्रेस विलीनीकरणावर बोलतील; आमदार रोहित यांचे विधान

९ फेब्रुवारी रोजी पुण्याला नवीन महापौर मिळणार; अजित पवार यांच्या निधनामुळे कोणतेही उत्सव होणार नाही

LIVE: रोहित पवार यांनी १२ जिल्हा परिषदांच्या निवडणुकांसाठी राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या पाठिंब्याचे आवाहन केले

मेघालयातील "बेकायदेशीर" कोळसा खाणीत स्फोट, १६ कामगारांचा मृत्यू

पुढील लेख
Show comments