Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते अहमद पटेल यांचे निधन, एका महिन्यापूर्वी झाले होतो कोरोना पॉझिटिव्ह

Webdunia
बुधवार, 25 नोव्हेंबर 2020 (08:47 IST)
काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते अहमद पटेल यांचे निधन झाले आहे. एका महिन्यापूर्वी अहमद पटेलला कोरोनाचा संसर्ग झाला होता. यानंतर त्याच्यावर उपचार सुरू होते. अहमद पटेल यांचा मुलगा फैजल पटेल यांनी ट्विट केले की त्यांचे वडील अहमद पटेल यांचे आज पहाटे 3 वाजून 30 मिनिटावर निधन झाले आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, अहमद पटेल यांच्यावर गुरुग्राममधील मेदांता रुग्णालयात उपचार सुरू होते. या रुग्णालयात त्यांचा मृत्यू झाला.

<

@ahmedpatel pic.twitter.com/7bboZbQ2A6

— Faisal Patel (@mfaisalpatel) November 24, 2020 > फैजल पटेल यांनी ट्विट केले आहे की ते वडील अहमद पटेल यांच्या दुःखद आणि अकाली निधनाची घोषणा मोठ्या खिन्नतेने करीत आहेत. फैजल पटेल यांनी सांगितले की 25 तारखेला सकाळी 3.30 वाजता वडिलांचा मृत्यू झाला. फैजल पटेल म्हणाले की, सुमारे एक महिन्यापूर्वी वडील कोरोना पॉझिटिव्ह आढळले. उपचारादरम्यान, त्याच्या बर्‍याच अवयवांनी काम करणे थांबवले आणि बहु-अवयव निकामी झाल्यावर त्यांचा मृत्यू झाला. फैजल पटेल यांनी सांगितले की त्यांना गुरुग्राममधील मेदांता रुग्णालयात दाखल करण्यात आले व तेथेच त्यांनी प्राण सोडले. 
 
1 ऑक्टोबरला अहमद पटेल यांनी एक ट्विट करून कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याची माहिती दिली. त्यानंतर काँग्रेसचे दिग्गज नेते अहमद पटेल म्हणाले की, "मी कोरोना पॉझिटिव्ह झालो आहे, माझी विनंती आहे की जे माझ्याशी जवळचे संपर्क साधतात त्यांनी स्वत: ला आइसोलेट करावे."
 

संबंधित माहिती

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

पुढील लेख