suvichar

तेरा वर्षीय मुलाकडून रागाच्या भरात वडिलांचा खून

Webdunia
शुक्रवार, 21 मे 2021 (08:35 IST)
पुण्यातील भारती विद्यापीठ पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील जांभुळवाडी परिसरातून एक धक्कादायक प्रकार उघड झाला. तेरा वर्षाच्या अल्पवयीन मुलाने रागाच्या भरात स्वतःच्या वडिलांचा चाकू भोसकून खून केला. पोलिसांनी या मुलाला ताब्यात घेतले आहे. दस्तगीर (वय 38) असे खून झालेल्या वडिलांचे नाव आहे. 
 
या प्रकरणी मिळालेली प्राथमिक माहिती अशी की, मृत दस्तगीर हे सुरक्षा रक्षकाचे काम करतात. त्यांच्या मुलात आणि मुलीमध्ये काही कारणावरून भांडण झाले होते. याच कारणावरून दस्तगीर यांनी या मुलाला हाताने मारहाण केली होती. याच रागातून संबंधित मुलाने घरातील चाकूने वडिलांच्या पोटावर वार केले. यामध्ये गंभीर जखमी झाल्याने दस्तगीर यांचा मृत्यू झाला.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्रात MSRTC चे NCMC स्मार्ट कार्ड सुरू झाले

राज्य शासनाने सुधारित राष्ट्रीय निवृत्तीवेतन योजना लागू केली; सरकारी कर्मचाऱ्यांना निवृत्तीनंतर मिळणार पगाराच्या 50 % पेन्शन

कलिंगड नाही तर उंदीर मारण्याचे विष खाल्याने मृत्यू; मुंबईतील पायधुनीमधील चौघांच्या मृत्यूचा मोठा खुलासा

सुनेत्रा पवारांच्या जागी राज्यसभेत कोण? 'ही' नावे चर्चेत

एकनाथ शिंदे यांचे हेलिकॉप्टर वादळात सापडले, उपमुख्यमंत्री एका मोठ्या अपघातातून थोडक्यात बचावले

पुढील लेख
Show comments