Marathi Biodata Maker

भाजपच्या महाराष्ट्र अधिवेशनात केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांचा विरोधकांवर जोरदार हल्ला

Webdunia
रविवार, 21 जुलै 2024 (17:33 IST)
पुण्यात झालेल्या भाजपच्या महाराष्ट्र अधिवेशनात केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांनी विरोधकांवर जोरदार हल्ला चढवला . शरद पवार हे देशातील भ्रष्टाचाराचे सूत्रधार असल्याचे अमित शहा म्हणाले. त्यांनी आपल्या देशात भ्रष्टाचाराचे संस्थानिकीकरण केले आहे. मी शरद पवारांना सांगायला आलो आहे की, महाराष्ट्रात भाजपची सत्ता आल्यावर मराठा समाजाला आरक्षण मिळते आणि शरद पवारांचे एमव्हीए सरकार सत्तेवर आले की मराठा आरक्षण संपते.
 
काँग्रेसवर निशाणा साधताना अमित शहा म्हणाले की, काँग्रेस कधीही गरिबांचे कल्याण करू शकत नाही . केवळ भाजपच जनहित आणि गरिबांचे कल्याण करू शकते. ते म्हणाले की, काँग्रेस दलित, आदिवासी आणि गरीब लोकांच्या उन्नतीसाठी काम करत असल्याच्या अफवा पसरवण्यात व्यस्त आहे, पण आम्ही विचारतो की, एवढी वर्षे सत्तेत असताना त्यांना दलित, आदिवासी आणि गरीबांसाठी काम करण्यापासून कोणी रोखले होते? .
 
पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी तिसऱ्यांदा विजय मिळवून केंद्रात हॅट्ट्रिक पूर्ण केली आहे, तर महाराष्ट्रातील विधानसभा निवडणुकीतही भाजप मोठ्या फरकाने विजयी होईल, असे अमित शहा म्हणाले
 
Edited by - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

ऑस्ट्रेलियात सोशल मीडियावर बंदी; 16 वर्षांखालील मुले फेसबुक आणि इंस्टाग्राम वापरू शकणार नाहीत

भारताने दक्षिण आफ्रिकेला 74 धावांत गुंडाळून 101 धावांनी मोठा विजय मिळवला

आपत्कालीन लँडिंग दरम्यान विमान कारवर आदळले

Man Feeds Chicken Momos to Cow तरुणाने गायीला चिकन मोमोज खाऊ घातले, त्यांच्यासोबत जबर मारहाण

LIVE: महायुती सरकारने २२ वर्षांचा रोडमॅप निश्चित केला

पुढील लेख
Show comments