Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

Nagpur violence: हिंसाचारानंतर फडणवीस पहिल्यांदाच नागपूरला भेट देणार

Nagpur violence: हिंसाचारानंतर फडणवीस पहिल्यांदाच नागपूरला भेट देणार
Webdunia
शुक्रवार, 21 मार्च 2025 (16:38 IST)
Nagpur violence: सोमवारी नागपूरमध्ये झालेल्या हिंसाचारानंतर महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस पहिल्यांदाच शुक्रवारी संध्याकाळी त्यांच्या गावी पोहोचतील.
ALSO READ: मध्य रेल्वेने उन्हाळी विशेष गाड्या चालवण्याचा निर्णय घेतला
मिळालेल्या माहितीनुसार फडणवीस रात्री नागपूरमध्येच राहतील आणि शनिवारी परत येईपर्यंत त्यांचा कोणताही सार्वजनिक कार्यक्रम नाही, असे अधिकाऱ्याने सांगितले. याचा अर्थ मुख्यमंत्र्यांना नागपूरच्या प्रश्नावर नागपुरात चर्चा करण्यासाठी चांगला वेळ मिळेल. नागपूरमधील हिंसाचाराला जबाबदार असलेल्यांवर कारवाई करण्यासाठी कोणालाही सोडले जाणार नाही, असे मुख्यमंत्र्यांनी मंगळवारी विधानसभेत सांगितले होते. त्यांनी म्हटले होते की ही एक सुनियोजित घटना होती. औरंगजेबाची कबर हटवण्याच्या मागणीसाठी उजव्या विचारसरणीच्या संघटनेने केलेल्या निदर्शनादरम्यान धार्मिक ग्रंथ जाळले जातील अशा अफवा पसरल्यानंतर सोमवारी मध्य नागपुरात हिंसाचार उसळला. यावेळी झालेल्या दगडफेकीत पोलिसांसह अनेक जण जखमी झाले.
ALSO READ: UPI युजर्ससाठी 1 एप्रिलपासून नियम बदलणार
फडणवीसांचा इशारा
देवेंद्र फडणवीस यांनी पुन्हा एकदा इशारा दिला की पोलिसांवरील हल्ले खपवून घेतले गेले तर राज्यात कायदा आणि सुव्यवस्था नावाची कोणतीही गोष्ट नाही असा संदेश जाईल. म्हणून, आम्ही दोषींना धडा शिकवू.
ALSO READ: सरकारी शाळांमध्ये CBSE पॅटर्न लागू
Edited By- Dhanashri Naik 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Breast Size स्तनांचा आकार वाढवण्यासाठी दररोज करा हे योगासन, आकर्षण वाढेल

२९ मार्च रोजी शनि कुंभ राशीत अस्त करणार, ३ राशींना अडचणींना सामोरे जावे लागेल!

Surya Grahan 2025 वर्षातील पहिले सूर्यग्रहण भारतात दिसेल का? सुतक काळ आणि त्याचा परिणाम जाणून घ्या

उन्हाळ्यात भाजी खरेदी करताना या गोष्टी ठेवा लक्षात

घराच्या दिशेनुसार कोणती झाडे लावावीत

सर्व पहा

नवीन

मध्य रेल्वेने उन्हाळी विशेष गाड्या चालवण्याचा निर्णय घेतला

भीक मागण्यासाठी या देशात सरकारकडून परवाना घ्यावा लागतो, चला जाणून घेऊया

UPI युजर्ससाठी 1 एप्रिलपासून नियम बदलणार

सरकारी शाळांमध्ये CBSE पॅटर्न लागू

पंजाबमध्ये मनीष सिसोदिया यांना प्रभारीपदाची जबाबदारी

पुढील लेख
Show comments