Dharma Sangrah

आत्मा बोलवत आहे असे सांगत मुलाची आत्महत्या

Webdunia
मंगळवार, 16 ऑक्टोबर 2018 (16:20 IST)
नागपूरमध्ये सौरभ नागपूरकर १९ वर्षीय इंजिनिअरिंगच्या विद्यार्थ्याने राहत्या घरात गळफास लावून आत्महत्या केली आहे. महिन्याभरापूर्वी त्याच्यासमोर एक अपघात घडला होता. त्यात एका मुलाचा तडफडत मृत्यू झाल्याचे सौरभने बघितले होते. या घटनेचा त्याच्या मनावर परिणाम झाला होता. त्या मुलाचा आत्मा आपल्याला बोलवत आहे. म्हणूनच मी आत्महत्या करत असल्याचे सौरभने आत्महत्यापूर्वी लिहलेल्या सुसाईड नोटमध्ये म्हटले आहे. 
 
महिन्यापूर्वी झालेल्या त्या अपघाताच्या घटनेबद्दल सौरभने घरातल्यांनाही सांगितले होते. या अपघातात मुलाबरोबर एक महिलाही होती, असेही त्याने सांगितले होते. पण त्या घटनेनंतर सौरभ अस्वस्थ झाला होता. त्याला चित्र विचित्र आवाज ऐकू येत होते. मुलाचा आत्मा सतत आपला पाठलाग करत आहे, बोलवत आहे, असं सौरभला सतत वाटायचं म्हणून तो हादरला होता. त्यानंतर त्यांनं हा मार्ग स्वीकारला असे त्यांच्या चिठ्ठीतून स्पष्ट होत आहे.
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

मुख्य दरवाज्यावर हे चिन्ह लावल्याने घरात येते लक्ष्मी; वास्तुशास्त्रात सांगितले खास कारण

6 Common Predictions हिंदू पौराणिक कथा, ज्योतिषशास्त्र, नास्त्रेदमस, बाबा वांग आणि भविष्य मलिका यांच्या सहा सामान्य भाकिते

Make Your Wife Happy पत्नीला खुश ठेवायचे असेल तर पतींनी लक्षात ठेवाव्यात या 5 गोष्टी

इंडक्शन खरेदी करताय? थांबा! या ४ गोष्टी तपासल्या नाहीत तर तुमचे पैसे वाया जातील

Egg in Summer उन्हाळ्यात मुलांना अंडी खायला द्यावीत का? जाणून घ्या तज्ज्ञांचे मत आणि योग्य प्रमाण!

सर्व पहा

नवीन

LIVE: मुंबई लोकल प्रवाशांना सतर्कता, रविवारी अनेक मार्गांवर मेगा ब्लॉक

केंद्रीय राज्यमंत्री मुरलीधर मोहोळ रुग्णालयात, यशस्वी शस्त्रक्रिया पार पडली

१७ ते २० मार्च दरम्यान विदर्भ-मराठवाड्यात वादळ आणि गारपीटीचा इशारा

महाराष्ट्रात एलपीजीचा तुटवडा नाही! मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी काँग्रेसवर हल्लाबोल केला

महाराष्ट्रातील दोन तस्करांना वाराणसीमध्ये 3.55 कोटी रुपयांचे सोने घेऊन जाताना अटक

पुढील लेख
Show comments